I wish ningeipiga serikali fumigation | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wish ningeipiga serikali fumigation

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msnajo, Jul 26, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wadai mtanisamehe, hali inatisha jamani. Ningekua na uwezo ningepiga fumigation system nzima ya utawala, ianze tena upya. Huu si utani, inaumiza hali ni mbaya na hakuna anaewaza kuhusu hali za Watanzania... Can any body tell me what is going on here in Tz? What is behind the screen?. Je yale malengo ya milenia(MDGs), tutayafikia kweli? Mwisho ni 2015, only 4 years to go! ni changamoto tu wadau. Give ou ynur comments.
     
Loading...