I wish Mh. Paul Makonda ahamie Dodoma

I wish Mh. Paul Makonda ahamie Dodoma

Dodoma hatutaki vilaza ,kama unampenda hamia dar ukamuunge mkono kama wabunge njaa wanavyonunuliwa kuunga mkono
 
Kule atapata wapi pesa ya kufanya hayo yote?
Jeuri za Makonda zinatokana na pesa za wafanyabiashara.

Sasa dodoma kuna mfanya biashara hapo?
 
Naamini mkoa wa Dodoma unahitaji kiongozi kijana mwenye amsha amsha kama Mh Makonda, huyu bwana akipelekwa kule ile idea ya kuifanya Dodoma yakijani itafanikiwa na mambo mengine kibao.
Nadhani serikali ifikirie kuhama na huyu bwana.
mafisadi na wazembe naona makonda kawakamata; mmeshindwa kumtoa kwa hoja mbalimbali sasa mnakuja na mkakati wa maombi. Mungu kuna mambo hajibu kama hayana dhamira ya uungu ndani yake. Endeleeni kuumia; jamaa bado yupo tena sana.
 
Naamini mkoa wa Dodoma unahitaji kiongozi kijana mwenye amsha amsha kama Mh Makonda, huyu bwana akipelekwa kule ile idea ya kuifanya Dodoma yakijani itafanikiwa na mambo mengine kibao.
Nadhani serikali ifikirie kuhama na huyu bwana.
I wish Mr Makonda a Merry Christmas!
 
Kuna vitu alivyofanya Makonda vikanishangaza kwanza sakata la WARIOBA, pili sakata la kuvamia kituo cha CLOUDS, tatu sakata la vyeti vyake na jinsi alivyofuatilia sakata la madawa vya kulevya. Pamoja na kuwa na marafiki na maadui wengi ila kwa kipindi hiki cha uongozi huu mtu ,taasisi au shughuri yeyote upende usipende ikifanywa kwa Baraka ya huyu mkuu wa mkoa itafanikiwa.Anajua mwenyewe mbinu anazofanya ila hata kwa Dar makonda anafanya kazi za waziri wa ulinzi, mambo ya ndani, Utamaduni, Elimu nk. Nakubaliana na mada MAKONDA akipewa DODOMA ataikimbiza sana na ukizingatia bado ana kazi ya kujipambanua vizuri mbele ya macho ya watu kwani madoa ya Dar es alaam bado yapo na pasingekuwa na yale madoa katika utendaji wake huko nyuma pale Dar basi MAKONDA angekuwa ni mwanasiasa aliyefanikiwa kwa muda mfupi katika kipindi hiki cha awamu ya tano.MAKONDA APELEKWE DODOMA akatengeneze jiji.Dar ilishaharibika sana waachiwe wazee
Uko sahihi mkuu
 
Makonda to Dodoma and Gambo to Dar, Mnyeti aletwe Arusha
 
Back
Top Bottom