i present windows phone 8 android na ios killer kubwa kuliko

i present windows phone 8 android na ios killer kubwa kuliko

@deojames unacho kiona wewe kwenye Google Maps ni Aerial Photograph sio map, Maps ni much more than that, unapo ongelea maps unagusa streat view, traffic navinginevyo sio muonekano wa juu wa uso wa dunia. Hebu fuatilia kwa ukaribu zaidi utaelewa namaanisha nini.
 
kwenye map chif google wapo juu, hasa kwa maeneo yetu google imecover places nyingi ila nokia maps huwa inaonyesha location chache sana.
this is why wanasema nokia maps ni bora deo si maneno yangu ila ni features za nokia maps ambazo ni
  1. inapatikana nchi 190 katika coverage kubwa
  2. ina lugha 50 na sauti 70 za kukuelekeza (yani sauti itakupa maelezo zaidi utakapo lost)
  3. walk navigation. hapa google ndo anapatamani nokia inamdirect mwenda kwa miguu hata kama yupo kijiji gani
  4. live traffic. incase unatoka posta unaenda kinondoni nokia map itadetect foleni zote na kukutel upite njia ya salenda bridge au ya magomeni upo hapo deo?
  5. public transit over 500 cities hapa utapata taarifa za usafiri wa uma vitu kama daladala na train
  6. photo realistic 3d hii sio models 3d kama ya google hii ni reality satelite capture

zipo nyingi nenda maps.nokia.com kasome
ila deo angalia kitu kimoja usitumie map ya nokia ya simu ya mwaka 2007 ukafananisha na google map ya 2012 better chukua device mpya za nokia kama lumia na symbian belle za 2012 then uone. hii ndo itakua fair competition
 
window phone 8 hiyo itakua kama picha inavoonesha

Windows+Phone+8+hardware+group+shot.jpg




windows-phone-8-11377335.jpg




gsmarena_001.jpg




Kuna vitu vipya ambavyo wp8 wamejitahidi kueka ambavo kwenye ios na android hawajafkiria kua navyo



arched keyboard

Tupo wengi tunakula kucha simu za touch inakua ngumu kupatia button mara kibao tunakosea wp8 wametuskia keyboard kama ya simu za zamani kwenye touch screen hata kama una mdole gumba mpana kama muhuri wa tanesco utachat vizuri tena kwa mkono mmoja



windows-phone-eight-to-get-arched-keyboard-0.jpg




Kama unavoona qwe unatouch sehemu 1 na sio 3 tofauti.

maps
3d%20features.JPG


wote tunajua maps za nokia ni better kuliko google maps linapokuja swala la coverage kwenye wp8 kutakua na nokia maps na kizuri zaidi unaweza fanya offline maps kwa kudownload eneo fulani kwa ajili ya matumizi ya badae

Mfano kesho nataka niende kijijini kwetu sigimbi na hakuna internet au ipo ya slow yani edge tu na nataka ntumie ramani ntaidownload yote ramani ya sigimbi and then kesho nkienda ntatumia bila internet

child friendly os
Watoto wazee wa chabo imekula kwenu hii os itakua na parental control ambayo itablock vitu ambavyo owner hataki mwanae avione

right to left language support
Jamani si lugha zote zinaanzia kushoto kuelekea kulia lugha nyengine kama kiarabu kinaanzia kulia na kuenda kushoto wp8 wamead hii feature kuwavutia zaidi wateja wa midlle east.

bluetooth
Tushazoea bluetooth kukonekt na device kama earphone na kuhamisha mafile ila kwa wp8 bluetooth ina mambo mengi sana ikiwemo peer to peer (p2p) yani mtu mbili zitashare files na folder kama ni device 1. Wewe unaweza niruhusu mimi uhuru wa folder lako fulani ie, music then nachagua mwenyewe nyimbo ya kujirushia.

Pia wame advance kwenye app na device zengine.

new start screen
windows_phone_start3-11375658.jpg

Kama ilivo wp7 screen ina vitiles tiles kama vibox box hivi, windows phone 8 itakua navo pia lakini hivi vitakua vya ukweli maana utavieka the way unavotaka mfano application unaipenda basi icon yake utaifanya ionekane kubwa kwenye screen

internet explorer 10
Hii ndo itakua default browser na kama unavojua ie10 itakua html5 supported so mambo ya kueka flash ili uangalie youtube yataisha.

Tena ina browser security website zenye virusi na mbovu zitakua detected na utaulizwa kama unataka kuingia au hutaki

x-box
Ninaposema xbox watu wote wanaopenda magame washalijua ni competitor wa ps3 sasa atakua ndani ya simu yako ni wewe na mda wako tu.

enterprise ready os
wp8 ina tons za advance technology kwa ajili ya it admin ili waweze kuwamanage employees tutegemee hizi simu kusambaa makazini kwa sababu boss atawamonitor kwa simu hizi (intranet)

- hapa hapa kuna company hub ambayo microsoft tayari wanaitumia ofisin kwao maswala ya kuomba ruhusa kumuona bosi kila kitu ni simu hizi

camera
Hapa kuna vitu viwili vikubwa
-self timer utege mda kabla camera kujipiga
-smart group photo shoot yani mfano mnapiga picha watu wa 4 ila kuna mhusika mmoja mkubwa basi utaidirect camera then atatoka vizur kuliko wengine

in application purchase
Application utainunua humo humo ndani ya app hii itazuia wizi na uchakachuaji hence itawavutia developers

tujiulize sasa
Je window phone 8 ni android na ios killer? Android wao kimya ios ye atazindua iphone 5 wiki baada ya nokia world je iphone naye atajibu mapigo kwa ios 6?

muhimu: blogers wa kibongo mjifunze kuandika post zenu na muache copy an paste za jf

it might b great Ila bado cha mtoto sana kwa android ..trust me..kama uamin angalia features za android 4.1 jelly bean
 
sijui kwanini napenda Android OS ... ... Me & my Rooted Android Devices ! HTC & Asus Tablet TF3 PRIME Damu damu hawa wengine kina i os Na haya ma window hayaniumizi kichwa kabisa
 
it might b great Ila bado cha mtoto sana kwa android ..trust me..kama uamin angalia features za android 4.1 jelly bean

Maybe sjaeleweka kwako mi sijataja features za windows phone 8 NIMETAJA FEATURES ZA WP8 AMBAZO ANDROID NA IOS HAWANA thats means wp8 ana za android ios symbian bb plus hizo.

Just wait for the release ila developers preview mpaka ya sasa ni wp8 ikitoka android na ios zitakua outdated apple wao wamerespond nao wanazindua kitu chao wiki moja baada wa wp8 android je?

Samsung wao nao wamo wp8, kuna nokia, htc, huawei brands nyingi sanaaaa.
 
Mkuu We ndo ueleweki unaongea nin...anyways kwa kukusaidia..ivi umeshajiuliza ni features gan ambazo zipo kwenye icecream sandwich or jelly bean or ios6 ambazo haziko kwenye iyo windows unayosema?
 
Mkuu We ndo ueleweki unaongea nin...anyways kwa kukusaidia..ivi umeshajiuliza ni features gan ambazo zipo kwenye icecream sandwich or jelly bean or ios6 ambazo haziko kwenye iyo windows unayosema?

Ndo na wewe ungezi mention maana mi sizijui
 
anonymous_007 tumia njia mbadala ya ku-quote jina badala ya post kama nilivyofanya mimi maana tunaotumia mobile inakuwa tabu ku-scroll page ndefu ambayo tushaisoma juu,.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom