Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,461
- 102,248
Si ndo hapo sasa bro 😂😂😂Mtoto mzuri kama SweetyCandy anakosaje kodi wakati niko singo hapa.
cocastic uje tumkaribishe wifi wera yuu??
Wifi kapoaaaaa 🤣
Si ndo hapo sasa bro 😂😂😂Mtoto mzuri kama SweetyCandy anakosaje kodi wakati niko singo hapa.
Male or female ?I need a friend to text me love me and share good things
Aaaareererereerereeerereereee!Ariririiiiiiiiiiiiiiiiiiii kaka kapata wifi 😂😂😂😂
SweetyCandy karibu nyumbani
Wifi mkubwa Mahondaw mama miongozo karibisha mgeni basi
Nitairamba hiyo SweetyCandy yake mpaka iishe.
Here iam,call me sideI need a friend to text me love me and share good things
Kwa jinsi wifi alivyo mtanange utakuwa mzito usiku wa kwanza wa harusi 😂😂😂😂Nitairamba hiyo SweetyCandy yake mpaka iishe.
Halafu huyu asituchoshe kichwa kama keki ya mke wa aristote 🤣😂😂😂😂😂
Afanye fasta, nilizaliwa kwa ajili yake tu ndio maana nilikuwa singo namsubiri.Kwa jinsi wifi alivyo mtanange utakuwa mzito usiku wa kwanza wa harusi 😂😂😂😂
😂😂😂😂 Bff ukichambwa sikusaidii unajua da mau kanikatazaHalafu huyu asituchoshe kichwa kama keki ya mke wa aristote 🤣
Chonde chonde usije kumpa sate 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️Afanye fasta, nilizaliwa kwa ajili yake tu ndio maana nilikuwa singo namsubiri.
Sate wanapewa wale wanaotafuta madanga.Chonde chonde usije kumpa sate 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️
Oyooooooo!! Wifi kapendwa huyu 😍😍😍Sate wanapewa wale wanaotafuta madanga.
Huyu ni wife material kabisa, SweetyCandy
Utaniachaje lakini 😀😀😀😀😂😂😂😂 Bff ukichambwa sikusaidii unajua da mau kanikataza
Habari za domUtaniachaje lakini 😀😀😀😀
Ila ngoja ninyamaze Kinga yangu ndogo 🤣🤣🤣
Wanao sema unashida hawaja koseaDah shida unayo mwanaume mwanamke shida nini?? Savi wanaume kwa wanaume shida nini ukikuta mwanaume unavunga wewe uliye mwanaume halisi unashida hujitambui . Ukijitambua mtoto wako atajivunia anababa ila kwa sasa hajivunii ndo mana analia sana ana wasi wasi anamzigo wa kuubeba ambao ni wewe
Hakuna namna, tunaishi humo humo mradi siku zisogee.Nenda na beat mkuu
nilitaka kukuita ujue😆😀😆Tatizo lilianza udogoni, alikuwa anadondokea sana kichwa...
Hakuna psychologist anaweza rekebisha hilo...
hii ng'ombe inavyoniwewesekeaUkiona mtu anakusumbua ujue kuna kitu umemzidi unasema mie tahira umeniona wapi nikikukojolea puani au hilo limdomo kubwa kama beseni la vyombo . Halafu weka profile picture yako kama hatutazimia tuambie unaingiza sh. Ngapi hadi ujione unaweza sema tu. Maana kila anayedharau watu anakitu wewe unanini mie namdomo