I like to think am hardcore, but kwa huyu nilichemsha

I like to think am hardcore, but kwa huyu nilichemsha

Karucee nazipenda sana story zako! i hope sio fiction, sasa nina swali, ulianza ku-smoke weed ukiwa na umri gan? ilikuwaje first time umekula kijiti?like u mnooo kwa hizi story zako!!!
 
Last edited by a moderator:
Uwe unanitag threads zako. They're nice to read.

It could be that hukuchemsha, but the handsome one was not yet born.

I sure will EMT. yeah, maybe destiny had spelt a totally different story.
 
Karucee nazipenda sana story zako! i hope sio fiction, sasa nina swali, ulianza ku-smoke weed ukiwa na umri gan? ilikuwaje first time umekula kijiti?like u mnooo kwa hizi story zako!!!
Hahahahahah Kamanda Moshi umenichekesha sana. YEah, they are all true events from the past. Nilikuwa Chuo kikuu wakati nimevuta mara ya kwanza. The first time nimekula ndete wala sikuona chochote wala kuhisi tofauti. Infact nilikuwa navuta initially because of the taste. Mara chache sana niliona hali tofauti. Na pia nilipenda pombe sana na ndete ilikuwa inanisaidia kukata steam naanza upya. Bila kunywa siwezi kuvuta.
Halafu nilikuwa napenda kusikia cheche kichwani. hahahahahahaha. Oh God, yaani nikivuta ile nasikilizia moshi unavyopnada huko upstairs nasikia mafataki we acha ttuuuu. hahahha. Umenikumbusha mbali sana.
 
Last edited by a moderator:
Now I get u!!! The story behind my name ur not the first one to ask! Perhaps I would require some extra min to explain to you, Now Im just passing! I will be back probably in the evening time

You have a good day!

Nb; Still smoking?
Poa, will be waiting. Have a good day too. and NO, I do not smoke anymore.
 
Hahahahahah Kamanda Moshi umenichekesha sana. YEah, they are all true events from the past. Nilikuwa Chuo kikuu wakati nimevuta mara ya kwanza. The first time nimekula ndete wala sikuona chochote wala kuhisi tofauti. Infact nilikuwa navuta initially because of the taste. Mara chache sana niliona hali tofauti. Na pia nilipenda pombe sana na ndete ilikuwa inanisaidia kukata steam naanza upya. Bila kunywa siwezi kuvuta.
Halafu nilikuwa napenda kusikia cheche kichwani. hahahahahahaha. Oh God, yaani nikivuta ile nasikilizia moshi unavyopnada huko upstairs nasikia mafataki we acha ttuuuu. hahahha. Umenikumbusha mbali sana.

you have lived your life, ume-enjoy kadri ulivotamani na kutaka, i real like you, its so nice umeishi ulivotaka n yet umeweza kuwa na maisha uliyonayo sasa (hu-smoke weed anymore i guess)! its so nice,naamini utakuwa mwalimu mzuri sana kwa wanao as unajua starehe na kukuru kakara zote za ujanani tofauti na kina siye waseminaristi.
Thank you for kwa kutushirikisha uliyopitia ujanani.
 
If was just a bromance then tupa memory kuleee btw hivi weed unaipiga mpk ss au imebaki kua somo la historia

Aisee sijapiga weed since the night I found out I was pregnant. Lakini nikimaliza ku breastfeed nitaonja japo kidogo.
 
Inaelekea alikuwa na uhusianao na huyo wa Norway kwa muda mrefu kabla ya hata yeye kuingia Norway

Naweza sema ALionyesha msimamo wa kutomsaliti yule aliemuoa na hakutaka kukupotezea wewe muda wako ila alishindwa kukuambia ukweli
 
it is realy nice when you become friends with your ex, nice love story
 
Karucee sikupatii picha wafananaje mana na hzo weed duuh....mhh uyo kijana aisee,hyo part ya 'kuoa' ama kuolewa sijui,imenisikitisha sana..
And why u don wanna meet him??u feel something???em tuweke waziii
 
Back
Top Bottom