tricecriss, mpotezee huyo. hahaha umenichekeshaje?Kuna watu wana coment za ajabu hasa huyu t sasa mvuta bangi ni kenge asiolewe wewe wapi tembea uone,
When i red the word ".........hardcore......"i was wooh,here comes Karucee again.......then the light stuffs came on,nilianza kucheka.You had you cake Karucee....you ate it..................Can we meet for few puffs later,ha ha ha ha
kwani bado unavuta bange? acha kupuliza banaoh yeah. hata misenge.
Yes am game,Karucee.........................ha ha ha ha ha.Where were you when i was ............ lol!.Am getting GRUMPY OLD THING.............. that's all
na ukizingatia jamaa hakumvua pichu hapo ndipo pale unapoonyeshwa picha ya paka halafu unahubiriwa uamini kuwa huyo ni mbwa.Sipati picha ulivyo data baada ya kuambiwa jamaa kaoa..!! Mmmh.
kwani bado unavuta bange? acha kupuliza bana