I like to think am hardcore, but kwa huyu nilichemsha

I like to think am hardcore, but kwa huyu nilichemsha

Thats why illike people here in Jf,,,stori nzuri inavutia kwa kweli , wengi huwa wanaanza mapenzi hasa wanapokuwa safarini , sijui ni upweke au nini ,bt thanx to God kwa sabb hukudate na huyo mtu, ungeumia sana kwa sbb inaonyesha alishapata nafasi ndani ya moyo wako.
 
honestly Karucee unanipaga miraha sana na story zako ! msalimie baby wetu
 
Last edited by a moderator:
kumbe bado unampenda Master j?
keep watching BSS lol
 
Tanzania tuko mbali.... Hadi wavuta bangi wanaolewa!!!
 
Dddnt knew kumbe kuvuta bangi na kwenyewe ts kind of impressing thng to tell..???
 
Kuna watu wana coment za ajabu hasa huyu t sasa mvuta bangi ni kenge asiolewe wewe wapi tembea uone,
 
Maumivu ya mtendwa huwezi kuyafeel wewe mtenda mpaka siku utakapotendwa.Na siku zote mwenye kulalamika ni mtendwa. Ukitendwa ulichotenda itakuuma lkn haikuzuii kuacha kukitenda kwa sababu mioyo yetu imetawaliwa na TAMAA,WIVU,KIJICHO na KUTAKA SIFA.
 
Karuu, im addicted to your posts.. i declare to miss you..
 
When i red the word ".........hardcore......"i was wooh,here comes Karucee again.......then the light stuffs came on,nilianza kucheka.You had you cake Karucee....you ate it..................Can we meet for few puffs later,ha ha ha ha
 
at least i wud pay for THIS!but.................................................................................not this!I NEED that!
love ya!and yu know it but i will not settle for less !
WE HAD A DEAL!remember?
 
Back
Top Bottom