i hope i will move on though its hard


oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
habari zenu wana MMU?my boyfriend who was going to be my husband jus broke up with me,sababu nimemwambia a postpone dowry/brideprice because hatupo in good terms yani,kila mara ananiambia its over,na kunikashfu,sasa mimi nimeona kua marriage now its a tough thing yaan ukizingatia am 23 and he is 24,na tunagombana sana,na kisa kikubwa to why alikua anafanya hayo yote ni kwasababu i did something bad to im,i cheated im 3 yrs ago,so he has being acting so weired yaan,its hard to walk away
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
mhm....u will always be a slavein that relationship becoz he dont trust u anymore. paki vilago na kula go.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,043
Likes
14,871
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,043 14,871 280
Eee pole ila cheating mbaya sana aisee hope umepata kitu ya kujifunza.
Utaendelea na maisha na utapata mwingine ila kumbuka usimcheat na huyo
Samahani je mmekuwa kwenye mahusiano kwa muda gani?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
..haya, songa mbele.....
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
You will be haunted by your past if at first you won't let go and start afresh.
 
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
Eee pole ila cheating mbaya sana aisee hope umepata kitu ya kujifunza.
Utaendelea na maisha na utapata mwingine ila kumbuka usimcheat na huyo
Samahani je mmekuwa kwenye mahusiano kwa muda gani?
miaka mi tatu
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
umefanya sahihi!
TUNAKOSEA TUNASAMEHEWA TUNAKOSEWA TUNASAMEHE!
kama hii doesnot apply in ur relationship then hakuna mahusiano hapo!
move one yupo mwingine atakayekuvalue katika uhalisia wa thamani yako!
MAPENZI NI PAMOJA NA FURAHA mamii!
 
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Likes
1
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 1 0
umefanya sahihi!
TUNAKOSEA TUNASAMEHEWA TUNAKOSEWA TUNASAMEHE!
kama hii doesnot apply in ur relationship then hakuna mahusiano hapo!
move one yupo mwingine atakayekuvalue katika uhalisia wa thamani yako!
MAPENZI NI PAMOJA NA FURAHA mamii!
tanx my dear snow white
 
K

Khokhma

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
126
Likes
0
Points
33
K

Khokhma

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
126 0 33
Move on kila ki2 kitakuwa poa wala usihofu.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Move on my dear. Umetumia busara sana, huwezi kulipiwa mahari na mtu ambae hamko kwenye good terms. Nakuahidi, baada ya ndoa ndo mambo yangekuwa magumu zaidi. Kucheat kuna gharama kubwa, huwezi kuaminika kirahisi. Chukua hatua ngumu, msamehe kwa kushindwa kukusamehe na wala usimchukie.

Jipe nafasi, usikimbilie relation nyingine.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
habari zenu wana MMU?my boyfriend who was going to be my husband jus broke up with me,sababu nimemwambia a postpone dowry/brideprice because hatupo in good terms yani,kila mara ananiambia its over,na kunikashfu,sasa mimi nimeona kua marriage now its a tough thing yaan ukizingatia am 23 and he is 24,na tunagombana sana,na kisa kikubwa to why alikua anafanya hayo yote ni kwasababu i did something bad to im,i cheated im 3 yrs ago,so he has being acting so weired yaan,its hard to walk away[/
sikiliza huu mwimbo you tube .by heather nova mwimbo unaitwa " london rain" American version .Utampigia magoti
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Move on my dear. Umetumia busara sana, huwezi kulipiwa mahari na mtu ambae hamko kwenye good terms. Nakuahidi, baada ya ndoa ndo mambo yangekuwa magumu zaidi. Kucheat kuna gharama kubwa, huwezi kuaminika kirahisi. Chukua hatua ngumu, msamehe kwa kushindwa kukusamehe na wala usimchukie.

Jipe nafasi, usikimbilie relation nyingine.
Listen to the song by Heather Nova " london rain " American version utarudi kwa magoti .msikilize mkiwa wote
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,389
Likes
2,811
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,389 2,811 280
umefanya vizuri sana, KUKOSEA KWAKO HAKUKUFANYI USIWE BINADAMU. inauma sana kumcheat mtu lakin unapo admit your mistakes na kukiri inabidi usamehewe na asiposamehe basi huwez kuunga maisha kwamba nikate hapa kutokusamehe niunge na maisha mazuri tuendelee.

take it from me hakuwa wako angekuwa wako angesamehe tu. usijali na fanya kama alivyosema King'asti
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,389
Likes
2,811
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,389 2,811 280
Listen to the song by Heather Nova " london rain " American version utarudi kwa magoti .msikilize mkiwa wote
usimdanganye mwenzio arudi kwa magioti kwa lip?? kama mtu hana moyo wa kusamehe unaweza kuunga?? sawa alimpenda lkn hatoi kosa lako moyoni utaunga??? BTW ni mchumba tu sasa yanin kujibebesha msalaba?? leo umekosea ukiwa mchumba anakuhukumu kiasi hiki je ukiwa mke hajakufunga kwenye gari na kukuburuta wewe ufe??

bwana anamaumivu ya kuwa cheated sasa huwez kuunga tena let the past go basi haya ni maisha na so far haina mana kwamba umekosea basi maisha yamesimama yanakusubiri ulipo, hapana na wala haina maana ukaudhalilishe utu wako kwa makosa uliyoyajutia. sometimes women need to firm especially kabla hawajaingia kwenye hii business ya ndoa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
358
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 358 180
ulichit???????
Bora ungechit chat tu.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
usimdanganye mwenzio arudi kwa magioti kwa lip?? kama mtu hana moyo wa kusamehe unaweza kuunga?? sawa alimpenda lkn hatoi kosa lako moyoni utaunga??? BTW ni mchumba tu sasa yanin kujibebesha msalaba?? leo umekosea ukiwa mchumba anakuhukumu kiasi hiki je ukiwa mke hajakufunga kwenye gari na kukuburuta wewe ufe??

bwana anamaumivu ya kuwa cheated sasa huwez kuunga tena let the past go basi haya ni maisha na so far haina mana kwamba umekosea basi maisha yamesimama yanakusubiri ulipo, hapana na wala haina maana ukaudhalilishe utu wako kwa makosa uliyoyajutia. sometimes women need to firm especially kabla hawajaingia kwenye hii business ya ndoa
Sikiliza mwimbo ndio u comment.
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391