I dont talk to strangers

I dont talk to strangers

c6be0e317c3dafc6cfe16726bbb01824.jpg


[emoji1] [emoji38] [emoji38] [emoji122] [emoji122]
Lazima aje na marafiki zake.....
Hahaha... Hiyo mizigo alovaa inafika kilo nane
 
Jamani,

Yaani ukitaka kuongea na mimi huko mitaani ,nisimame kama darasani mnavyosimama mwalimu akiingia?lol

Kabla hujamuaproach mdada tabasamu,msalimie,mwambie amependeza......

If you didn't know,wanawake tuna insticts,nikikuona miaka mia najua wewe nisimame,au niku ignore mwanzo mwisho lol,

Poleni labda akina Nyani Ngabu atakuja kuwafundisha 'lines' za kutongozana,lol

Mnakuja kwa ukali ni kwa sababu hamjui hunting game,lol

Happy new year,
Wengine ukiwaambia umependeza badala ya kusema ahsante utasikia na uzuri umechangia...nachukiaaa
 
Ni ujinga tuu
Huwa wakifikisha miaka 30 bila kuolewa au hua single mothers wanauacha.
 
In most cases men are missing out the ice breaking point, how can you meet a girl and asking for her number, that is two/three steps ahead. We may have luck of exposure but for the majority of cases the approach comes with sexual advances, that put many girls off.
[emoji122][emoji122][emoji122]
 
Ni ngumu kumjibu mtu kwa dharau aliyekufuata kwa kistaarabu labda mtu binafsi uwe na dharau. Kingine approach ikoje wapo wanaopenda kuwa approached kihuni na wako wasiopenda. Mfano kumuita mdada majina kama oyaa, hey bitch, hey sexy, cheupee and the likes ni a huge turn off kwa wengi ila wapo ambao anasimama na tabasamu juu. All in all heshima humjui mtu ila msalimie vizuri habari dada leta some interesting stories vinaanzia hapo taratibu.
 
Huo mimi nauita ujinga wa wanawake wa kitanzania.

Kwa hiyo ukiwa hauko kigentleman ndio hawezi hata kukuskiliza wakati huo umemuita kistarabu!!?

Na ndio maana wengi wao wanagongwa gongwa hovyo na wanaume waongo waongo wakidanganywa na mionekano fake unayoisema.

Mtu ana azima gari,suti na hela kidogo anakopa kisha anaenda kumdanganya binti mimi ni branch manager wa CRDD na kweli binti wa watu kwa akili yake finyu anaingia king nakujikuta anavuliwa chupi siku hiyo hiyo. Wakati huo kuna mtu mwingine anamfuata kistaarabu kesho yake bila chochote cha kumtamanisha akiwa yuko serious binti anamtolea lugha za chooni.
Ndivyo walivyo mkuu ,
Bila mikwala kuwanasa mpaka uvuje jasho la juice
 
Once I was on a bus once not in Tanzania I met a man who first looked at me and said "I had never seen a woman with natural hair for such a long time", that made me excited and I can set that as an example of ice breaking point.

Hilarious my dear!! I can imagine that big smile you had on your face, i know you tz girls are so credulous to impressive appreciation even it's a flattery. From your case actually that guy was merely trying to infatuate you to win your cheap attention and it seems that his mission went successfully.
"did you really believe he had never seen someone with natural hair until he came to meet you"? even if it took a decade.

Ahahahah...kweli wanawake mnawapenda saaaaaana!!! wanaume waongo waongo.

Let me tell you something crucial(if only you could listen) don't ever go into relationship or strong intimacy with someone basing on strengh of "first impression" you will definitely end up being nothing but heartbroken.

Muogope sana mwanaume anaekuchombeza kwa maneno ya huongo unaonekana wazi, binafsi mimi sinaga tabia ya kudanganya danganya ovyo.

BTW thank you for your fantastic replies, i sagaciously ameliorated my discretionary use of knoweledge now i hope next time i will be circumspect.

Sorry for lag reply.
 
Ndivyo walivyo mkuu ,
Bila mikwala kuwanasa mpaka uvuje jasho la juice
Ndio maana wengi wao wanagongwa hovyo na kuaachwa huku wakibaki kulalama tu, yaan ukichunguza wengi wao tunaowaongelea hapa wako kwenye dating za hovyo sana kwa sababu unserious man ndio anaonekana anafaa kwao.
 
Hilarious my dear!! I can imagine that big smile you had on your face, i know you tz girls are so credulous to impressive appreciation even it's a flattery. From your case actually that guy was merely trying to infatuate you to win your cheap attention and it seems that his mission went successfully.
"did you really believe he had never seen someone with natural hair until he came to meet you"? even if it took a decade.

Ahahahah...kweli wanawake mnawapenda saaaaaana!!! wanaume waongo waongo.

Let me tell you something crucial(if only you could listen) don't ever go into relationship or strong intimacy with someone basing on strengh of "first impression" you will definitely end up being nothing but heartbroken.

Muogope sana mwanaume anaekuchombeza kwa maneno ya huongo unaonekana wazi, binafsi mimi sinaga tabia ya kudanganya danganya ovyo.

BTW thank you for your fantastic replies, i sagaciously ameliorated my discretionary use of knoweledge now i hope next time i will be circumspect.

Sorry for lag reply.
The whoe point of writing that comment was to show an example of an ice breaking point, the guy never won me out but I better tell you this, women we love attention.
 
The whoe point of writing that comment was to show an example of ice breaking point, the guy never won me out but I better tell you this, women we love attention.

Alright now i've got the essence of your comment dear, your attention mostly won by lies.

So how far was your day?
 
Hahahaaa
Albeit he won ya
You stray the discussion from its postivity bro.

It was not even a competition if only you could construe our replies impartially.

Namkubali sana Sky Esclat kwa uchambuzi wake wa mambo mbali mbali ya kijamii kuanzia afya,siasa,mahusiano n.k

Na kawaida mara nyingi nikimquote hata waga hautufikishagi back to back replies zaid ya tatu kama ulivyoona hapa.

Sema kwa hii mada ya leo amejaribu kuleta utetezi ambao binafsi nime uona haufai hata kidogo na ndio maana imeonekana ni battle. Anyway niishie hapa.

Esclat i sincerely admire you my sister na ubarikiwe sana.
 
You stray the discussion from its postivity bro.

It was not even a competition if only you could construe our replies impartially.

Esclat i sincerely admire you my sister na ubarikiwe sana.

Hahaha
You dont kno me, sio kosa lako

I didnt mean bad and i wanted just to tease her, nasikitika kuwa ya'all were offended, sikujua kama itakuwa hivo.
We una mkubali tu, me i love her
I respect her pia, that was not an insult.
Wala skutaka kuvuruga mabishano yenu siko interested nayo kihivo.
 
Wakuu,

Hivi hawa wanawake tunaowasimamisha huku mitaani wanajibu eti they dont talk to strangers, huwa wanaolewa au wanakua na mahusiano na wanaume wa sampuli gani?

Wanakwambia kwa kiswahili au kingereza
 
Back
Top Bottom