Lizarazu
JF-Expert Member
- Aug 23, 2015
- 6,331
- 7,886
Wakuu,hivi hawa wanawake tunaowasimamisha huku mitaani wanajibu eti they dont talk to strangers,huwa wanaolewa au wanakua na mahusiano na wanaume wa sampuli gani?
First of all mwanamke anaejifanya yuko so strict eti haongei na strangers mimi huwa namuona ni mpumbavv na ana elimu ndogo sana na kama amesoma basi hajaelimika ipasavyo na ni kirusi kwenye jamii.
Hii tabia nimeiona sana kwa mabinti wengi wa kitanzania hususani hawa wanaoishi mijini, wengi wa hao wenye tabia hii huwa wana "ignorant preconception" yaani anaona kitendo cha wewe kumchangamkia wakat huo hamjuani, basi anajua hakuna unachohitaji kutoka kwake zaidi ya "sex"tu hawajui kwamba wengine ni mameneja tunakuwa tumevutiwa na body physique zao na kuziona zinafaa kwa modelling.
Kitu kingine wasichokijua ni kwamba stranger huwa hakwepeki unless uwe hauna mpango wa kuwa na familia yako. Baba zetu na mama zetu kabla hawajaona na kutuzaa walikuwa ni wachumba tu, na kabla hawajawa wachumba walikuwa ni marafiki tu, na kabla hawajakutana na kuwa marafiki walikuwa ni watu wasiojuana yaani "strangers"... sasa basi kwa maana hiyo kumbe familia inatengenezwa na "strangers".
Sasa wewe binti unaesalimiwa na watu unajibu kwa nyodo, hutaki stori, dharau nyingi kisa tu mtu huyo aliyeonesha interests kwako sura yake ni ngeni machoni mwako ebo!! sasa kama hutaki stranger subiri uje utongozwe na binadamu yako na siku ukijitambua tutakuona jamiiforum hapa kwenye section ya love connect ukiwa na miaka yako 38 unatafuta mwanaume wa kuzeeka nae.
Mwanamke yeyote kwanzia sasa ukimuapproach in friendly way na bado akakuletea nyodo eti hawezi kuongea na stranger, mwambie wewe ni mpumbavuu na wala usimuangalie tena baada ya kumtakia maneno hayo sababu hajui maana ya social life kuendelea nae ni kupoteza muda tu, lack of exposure inawatafuna hali iko tofauti sana kwa wanawake wa nchi jirani ziliotuzunguka.