Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,120
- 871,355
Serengeti ukishapost kitu hapa kubali yote mazuri na mabaya ya kutia hasira na ya kufurahisha pia ya kukatisha tamaa na kukarahisha pia! Hapa ni tofauti na sehemu kama WHATSAPP ambapo wote mnafahamianaWabongo bana hamna dogo......Kama haikuhusu soma endelea na shughuli zako. walio serious wamenicheck tayari.
Sio lazima utoe maoni yako kwenye kila thread unayoiona hapa....jibu kitu ambacho kinakuhusu acheni tabia ya kutoheshimu wenzenu.
Huu ni utaratibu ambao unasaidia watu walio busy na mambo mengine....sio kila mtu ana muda wa kutafuta na sio kwa kupenda.
Thanks,
Serengeti
Kwahiyo inabidi uyapokee yote ila yachukue yale unayoyaona yanakufaa na hata yale usiyoyapenda jifunze kitu kupitia kwayo
Last edited by a moderator: