Habari zenu wanaukumbi.
Nipo na hydrolic concrete mixer safi kabisa na kwa bei nafuu.
Mashine tayari ipo Zanzibar.
Hii ni mashine nzuri kwa wale wenye biashara za ujenzi.
Tuwasiliane na Nassir pale kwa mchina (0777242234) au abdul pale mlandege(0777438323)
Pia tunayo heavy duty water pump diesel.
Ahsanteni
Nipo na hydrolic concrete mixer safi kabisa na kwa bei nafuu.
Mashine tayari ipo Zanzibar.
Hii ni mashine nzuri kwa wale wenye biashara za ujenzi.
Tuwasiliane na Nassir pale kwa mchina (0777242234) au abdul pale mlandege(0777438323)
Pia tunayo heavy duty water pump diesel.
Ahsanteni