Huyu Trafic hatufai!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Trafic hatufai!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Mar 9, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wana Jf naleta hii kutoka Arusha, kuna Askari wa barabarani (trafic) mitaa ya mianzini anasimamisha kila hiece (daladala) na na kijana mmoja anamchukulia 1000 kwa kila gari, akisha simamisha wala yeye hafati gari ila kijana mmoja anafahamika kama "Sheikh" ndiye anayefuata gari na kuchukua hela, nikamuuliza dereva mbona unatoa hela na trafic hajakufuata akasema yeye haji ila kijana wake ndo anakuja. sasa ukipiga hesabu ya kila daladala anakula 1000 na usipotoa anakuwekea kinyongo huyu kweli anatufaa???
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aogopwe/aepukwe kama ukoma.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,472
    Likes Received: 16,903
    Trophy Points: 280
    Wenye daladala wamuwekee mtego huyo kijana wake, akikamatwa huyo kijana wake, akisha lambwa makofi na askari (wenye uadiliifu), yeye mwenyewe atataja hizo pesa anamkusanyia nani.

    Rushwa, napendekeza Tanzania iweke sheria ya kuuwa tu, kwa anaetowa na anaepokea rushwa. Kama China. Hivi wabunge mnaoingia humu JF, kwa nini hamlipeleki hili kulitungia sheria bungeni? Rushwa = Kifo.
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani wanamwogopa jamaa (trafic ) mbaya kabisa, yaani mtu anakusimamisha then anaendelea na kazi zake halafu hakuna anayethubutu kutokutoa hela....
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    mwacheni, nani anyeishi kwa mshahara wake asimane hapa tumwone.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh.. mkuu ndo achukue 1000 kila daladala!! jioni ana sh. ngapi sasa?
     
Loading...