Huyu rubani angekuwa mbongo ingekuwaje?

Godfrey Nkoko

Member
May 1, 2017
19
31
Rubani wa Ndege ya Saudia SV832 akiomba kuruhusiwa kurudi tena katika uwanja wa Ndege mjini Jeddah, Saudia baada ya Abiria wake mmoja ambae ni Mwanamke kumsahau Mtoto wake Airport baada ya Ndege yake kuruka kuelekea Kuala Lumpur Malaysia, Rubani huyo aliruhusiwa baadae na kuigeuza Ndege hiyo angani kurudi uwanjani.( The Real Life in Saudi Arabia)
 
Tz ni mwendo wa kukomoana, kila mtu kumuona mwingine, hapo mama na mwanae wangeisoma namba.
Rubani wa Ndege ya Saudia SV832 akiomba kuruhusiwa kurudi tena katika uwanja wa Ndege mjini Jeddah, Saudia baada ya Abiria wake mmoja ambae ni Mwanamke kumsahau Mtoto wake Airport baada ya Ndege yake kuruka kuelekea Kuala Lumpur Malaysia, Rubani huyo aliruhusiwa baadae na kuigeuza Ndege hiyo angani kurudi uwanjani.( The Real Life in Saudi Arabia)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rubani wa Ndege ya Saudia SV832 akiomba kuruhusiwa kurudi tena katika uwanja wa Ndege mjini Jeddah, Saudia baada ya Abiria wake mmoja ambae ni Mwanamke kumsahau Mtoto wake Airport baada ya Ndege yake kuruka kuelekea Kuala Lumpur Malaysia, Rubani huyo aliruhusiwa baadae na kuigeuza Ndege hiyo angani kurudi uwanjani.( The Real Life in Saudi Arabia)
Real life in soud Arabia
Where wanawake ni wazembe kiasi cha kuingia ndani ya ndege hadi inaruka na hakumbuki mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Real life in soud Arabia
Where wanawake ni wazembe kiasi cha kuingia ndani ya ndege hadi inaruka na hakumbuki mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
Yawezekana kwa kuwa familia za huko ni kubwa sana watoto ni parcel hivyo ukipanda kwenye ndege mtoto hupandishwa kwingine kama parcel. Lakini kama kweli huyo mtoto alizaliwa na huyu mama, nadhani alitamani amwache apotee angalao asimwone akiwa anaumia. Moyo ukamsuta akaamua kuomba msaada wa kumrudia mwanaye. Jiulize; Mama alikuwa so much excited kupanda ndege au kuondoka Saudia kiasi kwamba alisahau huyo mtoto au alikuwa kalewa? Kweli neno la Mungu ni kweli daima. Katika Isaya Mungu anauliza; Je mama aweza kumsahau mwanaye aliye mzaa?? Leo tumepata jibu kuwa ni; Ndiyo.
 
Rubani wa Ndege ya Saudia SV832 akiomba kuruhusiwa kurudi tena katika uwanja wa Ndege mjini Jeddah, Saudia baada ya Abiria wake mmoja ambae ni Mwanamke kumsahau Mtoto wake Airport baada ya Ndege yake kuruka kuelekea Kuala Lumpur Malaysia, Rubani huyo aliruhusiwa baadae na kuigeuza Ndege hiyo angani kurudi uwanjani.( The Real Life in Saudi Arabia)
Huyu mama lazima aliangalia picha ya Home Alone.

Ila ni kitendo cha kiungwana. KUmbuka ndege ikiondoka ili irudi na kutua inabidi wakamwage mafuta kwanza, kwa hiyo wanapata hasara kubwa sana. Lakini hizi nchi haziendeshi haya mashirika kwa ajili ya faida, ni ujiko tu.
 
Inategemea na situation ya ndege. Ndege zina kitu kinaitwa max. landing weight; kama mafuta yalikuwa hayajachomwa na kupungua vya kutosha kwa uzito wa ndege kuwa sawa na/au chini ya huo uzito, obviously asingeruhusiwa kutua kumfuata mtu mmoja kwa kuhatarisha maisha ya wengi. Labda huyu wa Saudia alimwaga mafuta baharini kwanza you never know.
 
Uongo nini sasa? Kwamba hawakurudi au?
Kurudi alirudi, lakini swala la kumwaga mafuta hapana. Hakuna sehemu kwenye taarifa hiyo ilisema alifanya hivyo. Na si kila ndege ikitaka tukua watafanya hivyo ikiwa ipo katika uzito wa kawaida kutua. Ground team ilifanya kazi yake wakaona inafaa kutua basi wakairuhusu kurudi.
 
Kurudi alirudi, lakini swala la kumwaga mafuta hapana. Hakuna sehemu kwenye taarifa hiyo ilisema alifanya hivyo. Na si kila ndege ikitaka tukua watafanya hivyo ikiwa ipo katika uzito wa kawaida kutua. Ground team ilifanya kazi yake wakaona inafaa kutua basi wakairuhusu kurudi.
Wewe ni mbishi usiyetumia akili. Unakuja na upuuzi wako wa kusema huo ni uongo hawakumwaga mafuta huna hata akili ya kujua umbali wa Jeddah hadi Kuala Lumpur? Kwa hiyo ndege ambayo imejaza mafuta ya hiyo trip ya zaidi ya Km7000 ingerudi kutua bila kumwaga mafuta? Na nani alikuambia suala la kutua na full tanks za mafuta ni kwa ajili ya uzito peke yake? Unajua ndege iki-crash na full tanks za mafuta inakuwaje?

Watu wengine mnabisha bila kutumia akili hadi mnatia kichefuchefu. Eti huo ni uongo suala la kumwaga mafuta hapana. Kujifanya much to know kumbe huna kitu. Hovyo!

1552402705691.png
 
kwanini huwa lazima rubani apunguze mafuta emergency ikitokea na je kama yupo usawa wa nchi kavu mafuta hayawezi mwagikia watu au viumbe wengine?
 
Ila kiutaratibu ilibidi mtoto apandishwe ndege nyingine inayofuata, angeweza kusababisha ajali kwa kudisrupt ndege zingine zilizokuwa scheduled kutua na kuruka.
 
Huyu mama lazima aliangalia picha ya Home Alone.

Ila ni kitendo cha kiungwana. KUmbuka ndege ikiondoka ili irudi na kutua inabidi wakamwage mafuta kwanza, kwa hiyo wanapata hasara kubwa sana. Lakini hizi nchi haziendeshi haya mashirika kwa ajili ya faida, ni ujiko tu.
Hapo mwisho nimeishia kucheka tu hahahahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom