PakaJimmy
JF-Expert Member
- Apr 29, 2009
- 16,202
- 8,787
TRUE SCENE!...Imetokea!!
Nina jama yangu anayeishi na kufanya kazi Mbeya, ambaye kwa bahati mbaya aliibiwa simu yake katikati ya mwezi huu July 2009, akiwa kwenye Hiace!
Huyu jamaa, kabla ya hapo, alikuwa ametuma maombi ya kufanya Matriculation Exam Arusha University.
Katika hali isiyo ya kawaida, inaelekea mwizi wa simu yake siku moja aliweka chip iliyokuwa kwenye simu ya huyu ndugu yangu, na mara alipoweka alikutana na meseji iliyotumwa na Arusha University kuhusiana na tarehe ya Matriculation Exam!
Mwizi huyo aliamua kuiforward meseji hiyo kwenye namba mbalimbali zilizokuwa zimehifadhiwa kwenye hiyo line hiyo, na hatimaye ujumbe ukamfikia huyu ndugu yangu, ukieleza tarehe, mahali,eneo, na muda, ambapo ishu hiyo ingefanyika, ambapo ni jana(29/7/2009)!
Huyu jamaangu alisafiri kwenda Arusha na KWELI KABISA ilikuwa ndo tarehe ya Exam hiyo, na amefanya, na leo 30/7/2009 yuko kwenye basi akielekea Dar na hatimaye Mbeya!
Sasa sijui mwizi huyu awekwe kundi gani!
Ni mtu mwenye huruma, au ni msomi, au mpumbavu au genius?
Embu wanaJF nisaidieni kumchambua mtu wa jinsi hii!
Nina jama yangu anayeishi na kufanya kazi Mbeya, ambaye kwa bahati mbaya aliibiwa simu yake katikati ya mwezi huu July 2009, akiwa kwenye Hiace!
Huyu jamaa, kabla ya hapo, alikuwa ametuma maombi ya kufanya Matriculation Exam Arusha University.
Katika hali isiyo ya kawaida, inaelekea mwizi wa simu yake siku moja aliweka chip iliyokuwa kwenye simu ya huyu ndugu yangu, na mara alipoweka alikutana na meseji iliyotumwa na Arusha University kuhusiana na tarehe ya Matriculation Exam!
Mwizi huyo aliamua kuiforward meseji hiyo kwenye namba mbalimbali zilizokuwa zimehifadhiwa kwenye hiyo line hiyo, na hatimaye ujumbe ukamfikia huyu ndugu yangu, ukieleza tarehe, mahali,eneo, na muda, ambapo ishu hiyo ingefanyika, ambapo ni jana(29/7/2009)!
Huyu jamaangu alisafiri kwenda Arusha na KWELI KABISA ilikuwa ndo tarehe ya Exam hiyo, na amefanya, na leo 30/7/2009 yuko kwenye basi akielekea Dar na hatimaye Mbeya!
Sasa sijui mwizi huyu awekwe kundi gani!
Ni mtu mwenye huruma, au ni msomi, au mpumbavu au genius?
Embu wanaJF nisaidieni kumchambua mtu wa jinsi hii!