Huyu ni Diamond au hii ni trick photography?

Huyu ni Diamond au hii ni trick photography?

Andrew Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Posts
3,007
Reaction score
2,470
Tazama hii picha ya msanii Diamond katika ukurasa wa nyuma wa gazeti la leo la ''nipashe'',he is very muscular. Ilivyoandikwa'' picha imetolewa kwa ajili ya kutangaza wimbo wake mpya''.is there a suggestion kwamba picha hii ni ya kugushi? Sivyo hivi nilivyomuona Diamond katika nyimbo ya ''Nitarejea'' au ''Mawazo''. This must be what they call steroid abuse. Kweli nauliza seriously,not for lack of something to tweet.
 
iko wapi picha?
Tazama hii picha ya msanii Diamond katika ukurasa wa nyuma wa gazeti la leo la ''nipashe'',he is very muscular. Ilivyoandikwa'' picha imetolewa kwa ajili ya kutangaza wimbo wake mpya''.is there a suggestion kwamba picha hii ni ya kugushi? Sivyo hivi nilivyomuona Diamond katika nyimbo ya ''Nitarejea'' au ''Mawazo''. This must be what they call steroid abuse. Kweli nauliza seriously,not for lack of something to tweet.
 
Hata kwenye gazeti la michezo pia wamemuonesha MIE NILISTUKA SANA! yaani mkono kama wa shuwaziniga vile !
 
hapa nilipo gazeti la leo nalipata kesho so ikiwezekana jaribu kuweka hiyo picha tuende sambamba
 
Andrew Nyerere samahani, hiyo picha ya avator yako huyo jamaa ni ndugu yako? nimefurahi kumuona coz nilifanya nae kazi sehemu fulani.
 
Last edited by a moderator:
Tazama hii picha ya msanii Diamond katika ukurasa wa nyuma wa gazeti la leo la ''nipashe'',he is very muscular. Ilivyoandikwa'' picha imetolewa kwa ajili ya kutangaza wimbo wake mpya''.is there a suggestion kwamba picha hii ni ya kugushi? Sivyo hivi nilivyomuona Diamond katika nyimbo ya ''Nitarejea'' au ''Mawazo''. This must be what they call steroid abuse. Kweli nauliza seriously,not for lack of something to tweet.
Mimi ni computer illiterate,siwezi kudownload ile picha. Ipo katika gazeti la nipashe ukurasa wa mwisho,nyuma.
 
Tazama hii picha ya msanii Diamond katika ukurasa wa nyuma wa gazeti la leo la ''nipashe'',he is very muscular. Ilivyoandikwa'' picha imetolewa kwa ajili ya kutangaza wimbo wake mpya''.is there a suggestion kwamba picha hii ni ya kugushi? Sivyo hivi nilivyomuona Diamond katika nyimbo ya ''Nitarejea'' au ''Mawazo''. This must be what they call steroid abuse. Kweli nauliza seriously,not for lack of something to tweet.

avatar yako mbona imekaa kizee sana mweeh,unatisha watoto wa fb humu
 
avatar yako mbona imekaa kizee sana mweeh,unatisha watoto wa fb humu

What is this asking about my face? I am sixty years old. If I look old that is just as it should be. Hapa umekwenda oof point,kwa sababu hii haihusiani na Diamond. Na ukienda off point ina maana hujui meditation. Ukienda off point ina maana hujui the first thing about meditation. Kwa sababu meditation is about sticking to the topic.
 
Image0395.jpgHuyu Diamond,nani alikuwa anabisha.
 
nilibahatika kupitia blogs tofauti tofauti na kuzikuta pics za huyu dogo including hii kwa nilivyoziona jamaa alijitolea kufanya mazoezi niaje
 
Andrew, hiyo wanaita picha duka, imechakachuliwa kwa ajili ya kuvutia masoko.
 
Pamoja na mazoezi, kiutaalam huwezi kuwa muscular so sudden undernormal body condition. It require sometime. Hiyo ni steroid use (steroid abuse). Dogo anapesa so he can buy and use it to become like that.
 
Back
Top Bottom