Huyu ndo mwanaume naemtaka

Mmmh
 
Kwa majungu hayo wanaume utawasikia kwenye social media wakisogea sana pm basi.
 
Jamani punguzeni masimango basi kwa huyu mwanadada
 
Unataka mwanaume asiechepuka? HAMNAA
Labda ukamloge
 
Hapo kwenye umri haupungui kidogo[emoji16][emoji16][emoji848][emoji848][emoji39][emoji39] tufanye 26
 
Sifa zote nakaribia kuwa nazo,kasoro hiyo ya asiwe mnywa pombe,pombe napenda kwani ndio hunipa liwazo.Ila una ujasiri yaani unampangia mwanaume awe na kampani ipi ya marafiki,yaani unataka mtu wa kumcontrol!!
Huyu anataka bots (wanaitaga ngawira sijui) ... Ile mtu imekuwa programmed yani iwe easy to control
 
Una 27 umelia 4 yrs means uliolewa with 23 with bachelor na nyumba within such period of time in Tanzania system of education!!
Thanks very much
You are the hero.
Braza huyu bibie mbona kama namfahamu aisee kwenye real life .... Kuna bibie kabwagana na mumuewe this year.... Jamaa alikuwa na mpunga kinyama... Ila alikuwa anachepuka wakagombana demu kafungua kesi mali wamegawana pasu kwa pasu.... Aiseee ...ni kweli alikuwa na nyumba somewhere in dsm halafu ana bachelor.... Wazee changamkieni changamkieni hii manzi she speak the truth
 
Write your reply...Oohhooo usjali kuwa na subraaa... mpka ufikishe miaka 40 utakuwa ushampata huyo unaye muhitaji
 
wanaume wa mkoa Fulani ---------> DAASLAAAMUUU
 
Npoo tena sijatoka mikoa flan😍😍😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…