Huyu ndo mwanaume naemtaka

Naona unataka mfanya Biashara ili uwe unazichota vizuri maana kila siku zinaingia ila unajua muajiliwa atakwambia mpaka mwisho wa mwezi acha wizi
 
Mbona huji pm
 
Madam mimi ni mfanyabiashara, nina nyumba ya urithi na shamba la urithi pia.

Tatizo umri wangu ndio unagotea 25 siku sio nyingi zijazo. Vipi huwezi kulegeza masharti ili na mimi nikidhi vigezo?

NB: Mtoto sijawahi hata kusingiziwa.
hujawahi hata kusingiziwa mtoto hahaa, mpk hapo ushaqualify kijana,umri si kitu sana. mfate tu huko mkayajenge. future husband wa mleta uzii
 
Kwa hivyo vigezo unatafuta mwanaume au unasaka danga lako?
Huyo wa hivyo akikupenda kwa dhati labda iwe umemuumba!!!
 
yani hizo sifa zote ndo unataka umpate mtu....duh....yani haponi kama betting unaweka timu 20 bado unataka kushindd ..unashanga kila siku zinachana.....hakuna..kama yupo basi ameshaoa....la sivyo sifa moja moja tu hapo au mbili
 
Bila shaka me nakizi vigezo vyako, nakuja PM
 
Unahitaji mwanaume anyejielewa au utakaye muweka kwapani? Maana umesema uliyekuwanaye alikuwa hakusikilizi,hapokei ushauri wako.
 
Ukisubiri umpate mwenye sifa zote hizo uzitakazo nazani utasubiri sana tu mpaka umri utakutupa mkono
Halafu anaweza kujikuta anajuta kumuacha mzazi mwenzio, manake vigezo hivoo ni wachache mno walionavyo
 
Njoo pm,na mimi nina kisa kama chako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…