Huyu ndo Katibu Mkuu wa CCM


F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,051
Likes
5,774
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,051 5,774 280
Mzee kinana akiwa na wajukuu zake Said (5) na Seif (6) , hawa wamefunga shule kule Uingeleza hivyo wamekuja kumsalimia babu yao kipindi hiki cha sikukuu za mwisho wa mwaka.

 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Nyuma ya Kinana ni nani? Mie nimempenda...
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Watanzania wamenizoea kwa fani yangu ya Ujangili wa Tembo, ngoja niwaonyeshe kuwa hata huku nimo pia. Nimesukuma Sana haya magari utotoni kule Somalia
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280


Hapa kavaa Kandambili za kuogea
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
Ni mwanasiasa wa kutosha. Walikuwa wanaitwa makamisaa kule jeshini enzi ya chama kimoja.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Angalia picha iliyo kwenye kanga na imewekwa wapi! Siyo bahati mbaya hiyo kijana, watch out!
Wengine huwa wanaweka hiyo picha kule kwingine..kwangu haimaanishi chochote...jibuni swali langu please....
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,887
Likes
1,022
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,887 1,022 280
Anakumbukia enzi zake!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
767
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 767 280
yeye kavaa viatu na watoto hawajavaa.ccm yajenga inchi 52 years
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,887
Likes
1,022
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,887 1,022 280
Promo ya kizamani hapo kwenye treni, i think all is needed is to keep yurself bussy eventually the media will promote you according to what you are doing, not like that eeh!
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,494
Likes
6,307
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,494 6,307 280
Mzee kinana akiwa na wajukuu zake Said (5) na Seif (6) , hawa wamefunga shule kule Uingeleza hivyo wamekuja kumsalimia babu yao.

dah, huyo dogo mwingine hana hata ndala.
 
B

Balali

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
908
Likes
0
Points
0
B

Balali

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
908 0 0
Mzee kinana akiwa na wajukuu zake Said (5) na Seif (6) , hawa wamefunga shule kule Uingeleza hivyo wamekuja kumsalimia babu yao.



Hapa inaonesha Jinsi ccm wanavyoutumia umaskini wetu watanzania kutuhadaa.............

Je watoto wakinana wanachezea gari /toy la aina hiyo?

Je watoto wa kinana wanatembea pekupeku kiasi hicho

Je watoto wa kinana wanavaa mavazi ya hovyo kiasi hicho? nk

Nani sababu ya mateso na umaskini wa hawa watoto ? nchi tajiri na ikiwa huru miaka 52?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,935
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,935 280
Kinana amethubutu. Wengine wanaishia kupigwa mawe huko Kigoma
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117