Huyu ndio SUGU kama ulikuwa Humjui!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndio SUGU kama ulikuwa Humjui!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Matola, Dec 12, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    • [​IMG][h=6]Joseph Mbilinyi
      [/h][h=6]‎...if they ask u who's Sugu...Tell em'... I'm the Rapper/Music Activist/Business Man/C.E.O/MP...and now also the AUTHOR![/h]


     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    The author eee !
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,396
    Likes Received: 16,820
    Trophy Points: 280
    the AUTHOR!

    Kwaaaa kwa kwa kwaaa.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yes, the author of "MALARIA HAIKUBALIKI" and "ANTI-Virus"
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    nikweli aisee. amesahau kusema kinega. huyu jamaa ni noumer, alimpiga mkwala DMX hadi akafyata mkia. ndo maana siku ya fiesta hakutokelezea. over
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hivi wakuu sugu ana watu anaofanya nao kazi mfano wa kusoma na ku-edit taarifa zake kabla hazijaingia kwenye public domain?ningependa kujua tu!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Wewe facebook account yako huwa anedit nani? kama sikosei unadhani kwamba Amechemka Kiingereza alichotumia, kwa taarifa yako wewe ndio umechemka, hapo ametumia American English na ndio lugha ya wana hip hop wote duniani, by the way hiyo ni account yake binafsi na fans wake facebook.
    Why account yake iwe na hisa na watu wengine? Ur very wrong man.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Nafikiri jamaa ni public figure
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,617
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwenye red hapo ndipo penye maumivu makali kwa sugu.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Ur very wrong Man, tusikurupuke kuchangia vitu ambavyo hatuna ufahamu navyo, soma tena kwa makini yeye anataka jamii imtambuwaje? usilazimishe unachotaka wewe ili awe yeye, ndio ametoa hicho kitabu cha muziki na maisha, kutoka chokoraa mtaani mpaka mjengoni Dodoma, waliomchaguwa hawakuzifungia akili zao kabatini kama unavyo jaribu wewe kujiondowa ufahamu.

    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio msemaji wa Sugu humu JF? Lini Sugu alikuwa chokoraa mtaani?
     
  13. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sugu anawachokonoa ati.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    The one and only ...:d
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si lolote si chochote
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Wivu wa kike, mwanaume kuwa na wivu sijui nini maana yake!! wengi humu wanatamani mafanikio ya Sugu ila hawana uwezo hata wa kufikia robo ya pale alipofikia na hajashikwa mkono na Godfather, ndio maana Haters watabakia kumponda tu, na cha ajabu wakati ninyi mnamponda mwenzenu ndio anazidi kupanda!!
    [h=6]...if they ask u who's Sugu...Tell em'... I'm the Rapper/Music Activist/Business Man/C.E.O/MP...and now also the AUTHOR![/h]
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,541
    Likes Received: 4,201
    Trophy Points: 280
    nenda ukawe wewe naona masaburi yanakuwasha kweli kweli.Unaulizia tenda kiujanja ujanja.

    Lkn pole sana najua tabia za kicameroon zinakusumbua.
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    yes he is so what?
     
  19. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sugu ni kama mvua kama nanyesha nanyesha......wanga huku na kule nawapa dol la kat*!
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tuache ushabiki wa kipuuzi.
    Unaweza kumfananisha Sugu na nani ambaye amepitia maisha kama yake.......miongoni mwa wanamuziki wa Tz.
    maisha yaku-hustle na akafika hapo alipo.

    waulize ma-dj wa wakati huo, wakina John Dilinga, dj luv.
    au waulizeni walioanza kure-cord huu muziki wa kizazi kipya mwanzoni kabisa.
     
Loading...