Huyu ndio NDYOKO na mambo yake

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,107
2,000
kweli ndyoko haonekani siku hz, nani ana taarifa zake?
 
Last edited by a moderator:

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,976
1,500
kweli ndyoko haonekani siku hz, nani ana taarifa zake?

Nipo giLESi sema mambo yamekaba kinoma hadi
muda wa kudekshia jf nakosa, ila naona wadau wanavyojimwaga.

Shemeji bujibuji nitake radhi, kwa kuanika threads bila ridhaa yangu
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,976
1,500
Siku hizi naogopa kidogo, kuna 'mtumishi' wa Mungu humu alidai anaweza akaniombea nikapatwa na ule uginjwa wa kuvimba m..k..de nikajikuta nashindwa kufanya mambo yangu vizuri!!!!!!!!
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,107
2,000
Nipo giLESi sema mambo yamekaba kinoma hadi
muda wa kudekshia jf nakosa, ila naona wadau wanavyojimwaga.

Shemeji bujibuji nitake radhi, kwa kuanika threads bila ridhaa yangu

Kumbe thread za ndyoko zinalindwa na copyright act. Sanahani sana sikujua bwana shemeji
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom