Huyu ndio baharia sasa.

evonik

evonik

JF-Expert Member
2,378
2,000
Halafu yupo kituo cha polisi, namuona port nusu Stoke nduki
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
2,718
2,000
Halafu yupo kituo cha polisi, namuona port nusu Stoke nduki
Unahitaji kende za chuma kukabiliana na Nyoka kama alivyofanya huyo Baharia, Mwanaume wa Dar hapo ingekuwa mayowe tu.
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
7,953
2,000
ha ha ha kwaiyoo huyuu ndo mwanzilishi wa ubaharia?
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
1,463
2,000
Mimi nataka ile picha ya kikao cha mabaharia
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
41,335
2,000
Needs balls of steel... needs guts..

Mmeona jinsi binadamu wa siku hizi walivyokua wabishi sana...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics


Threads
1,425,226

Messages
35,085,100

Members
538,249
Top Bottom