Huyu ndie Rais wa 2030 anayetafutwa

Huyu ndie Rais wa 2030 anayetafutwa

Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
When a woman loves......
 
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
Do mkuu umenikanyaga so mie kwa kua sio wa kanda tajwa nisitie Mguu?

Nilitamani serikali itangaze mchakato wa WHO nikawakilishe nchi haikutokea.

2015 nilitia nia ya kugombea uspika wa JMT kwa wasio wabunge nikashindwa shiriki tokana na matatizo binafsi.

Leo unakuja na hili , reforms zikifanyika najitosa mbwai mbwai
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Kuna msemo maarufu vijijini kwamba;ukiona watu wanatoka katika kilabu ya pombe ya kienyeji huku wanaimba baada ya kunywa, basi mpishi wa pombe aliipika vizuri. Kwa sasa mpishi wetu ni Samia, kila mahala watanzania wanafurahia na kumtaja.

Bashungwa ni nzuri, lakini tunakosa rekodi za utendaji wake mahiri katila wizara lukuki alizopita. Juma Aweso Waziri wa Maji anaweza kumpa battle ya kumshangaza wakikaa one vs one.
 
Kwamba mna jipangia tu Rais anayefata nani.Hivi mna hati miliki ya nchi hii?Ndo mana yeyote mwenye akili timamu basi ataguswa na kuhitaji mabadiliko tu.
Kwa Sasa Lia tu ndugu kwani hakuna Chama chochote Cha Upinzani chenye hata uhakika wa 2% wa kushinda........wapiga madeal tu.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Kama mnataka tuishi hivi hivi kijima kijima mpeni uRais.
 
Mpumbavu hutamjua hadi atamke jambo au afanye jambo.

Pumbaf
 
K
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
Kwa hiyo mgulu wa chemba anafaa?
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Tuambia daraja la kule Somanga limevunjika Tena ingawa Bashingwa akiwa Waziri wa ujenzi alisimamia usiku na mchana mwaka jana.Je,kama siyo fisadi ni nilimfanya kazi yake iwe hafifu hivyo.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Utamponza Mwigulu Nchemba amroge ule mdomo uzidi kupinda
 
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
Watanzania wengi bado wana ujinga wa fikra za namna hii, ya Mkwere kuuza nchi hawakujifunza chochote. Uraisi utokane na mtu, kabila sio kigezo hata kidogo.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Kanisani tena? Waislam mnatwambia tusichanganye dini na siasa, nyinyi mnaikogoa hasa
 
Anafaa sana
Anafaa nini wakati mapolisi wanakamata watu hovyo na yeye yupo kama waziri wa mambo ya ndani? RPC Muliro anatoa amri kukataza wananchi wasiende mahakamani kusikiliza kesi ya Lissu kwa sheria gani? Bashungwa kama waziri wa polisi anatoa tamko gani? Hiki ndio kipimo cha utendaji wake!
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Hatujapata Rais wa 2025 watu mmeshaanza kupiga kampeni ya 2030, eti tetesi, fanyeni kazi
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Watu wanapotea chini yake kama waziri wa mambo ya ndani huwezi kua sisiemu na hapo hapo ukaongelea usafi sisiemu ndio uchafu wenyewe by default kimeshatoka kua chama cha siasa na kua kundi hatari kabisa dhidi ya raia wake
 
Back
Top Bottom