Huyu ndie Rais wa 2030 anayetafutwa

Huyu ndie Rais wa 2030 anayetafutwa

Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Sema JF imeharibiwa sana siku za hivi karibuni.. Hadi simu za watu wa Milembe zimedownload app ya JF
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Mla Rushwa sana, mbona sisi wakandarasi tumempa rushwa sana.
 
Kwamba mna jipangia tu Rais anayefata nani.Hivi mna hati miliki ya nchi hii?Ndo mana yeyote mwenye akili timamu basi ataguswa na kuhitaji mabadiliko tu.
 
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Hana lolote huyo.
Mzalendo?.
 
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
Hizo za ukabila ni hear say tu.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Rais wa Manzese labda
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Acha kutujazia uchafu. Kama lengo lenu ni kumpigia chapuo huyu chawa, mnamharibia. Hana sifa hata moja zaidi ya uchawa kuwa rais. Hata kama hizi ni tetesi, ni za kizwazwa. Sijui kwanini jf mmejiruhusu kuwa makuwadi wa machawa.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Nchimbi atakubali? Madelu je?
Kama ni ukatoliki Dotto je? Kuna mkatoliki kuliko Nchimbi?
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Itakua, waaya tumeshika dora ikulu ihamie kashozi, akchuale kule ndio iwe makao makuu ya nchi
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Sasa kanisani Kuna Nini au akiwa Rais ataongoza makanisa?
Sir John Roberts mkuu ungesoma vizuri hoja ya mdau amesema rais ajae lakini hakutaja NI rais WA nini pengine mtoa post ana maana ya rais WA makanisa.
 
Hao watu wa Mipakani sio salama sana Kukalia Icho Kiti, Nimeona sehemu hata Biteko anatabiliwa Kuwa Ajae siku za Mbeleni, Ila Tu niwaambie Urais nchi hii unatakiwa utoe kabila ambalo ni Minority na Wasomi na wawe wachache katika Ilo kabila, Wapwani na Watu wa kanda ya Kati kuanzia Dodoma, Singida wanafaa sana Kukalia Icho kiti kikuu
mkurya ndio anafaa kuwa prezidaa wa nchi hii
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Tuheshim nasafasi ya uraisi , iyo sio nafasi kila mtu anaweza kuwa,

Mpaka mda huu ccm imealibu vipaji vya watu, leo mpaka ,pimbi ati ni mjukuu wa mama , mtu mzima ambae anakaribia kuwa na wajukuu kama sio kwamba wenda anao anakuwaje mjukuu wa mwenyekiti wenu ccm? Kiasa mfupi.

Kuna wafupi kiumri wamemzi hata mwenyekiti wa ccm .

Wewe we Nyerere ,sijui Steve Nyerere, acha kumdhalilisha mwenyekiti wa ccm Rais wa Watanzania.

Mh raisi ebu fukuza wajinga wa namna hii, nchi haikua huko , kama ni uchawa umepitiliza kwamba umri wako hauna wajukuu kweli ila wajukuu ni watu wafupi?

Kiongozi hii ni dhiaka kwa nchi period

MWISHO
BWASHUNGWA HAWEZI KUWA Rais wa nchi hii, nchi sio shamba la bibi
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Bashungwa ana element za kagame.
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Mwenye namba au email ya huyu mwamba anisaidie wakuu nashida naye huenda akanisaidia
 
Hizo ni tetesi zenye ukweli 90%

Mipango yote kuanzia kwenye dola, chamani mpaka kanisani iko sawia,

Ni hakika the next is Bashungwa,

Sifa kubwa ya Bashungwa ni Mzalendo na hana harufu yoyote ya rushwa,

Kila lenye heri Mhe Bashungwa.
Ccm chini ya mzee wasira acha ujinga kwani si mna mgombea ? aya ya Bashungwa inatoka wapi ? Mwaka huu uchaguzi ukifanyika ccm mtajipanga upya ,

Ccm hata mlazimishe haviliki asema Bwana
 
Back
Top Bottom