moses john choyo
JF-Expert Member
- Nov 8, 2015
- 214
- 150
Jamaa atakuwa na msimamo sana hasa wa kutopoteza hela kwa wanawake lakin baadae akija kuridhika na upendo wako kwake ndo ataanza kugharamikia tena sana,,,mim nilikaa na bint miez minne anakuja geto nakula tunda then anasepa ,nilipolizika nae ndo nikaanza kugharamikia shopping za 500000 mpe mda pia ungeza upendo,,,hakuna mkate mgum mbele ya chaiJamani naombeni ushauri wenu ndugu zangu nilikua na rafiki wa kiume close friend yaani tulikua marafiki hasa kiasi kwamba haiwezi pita Masaa 2 hatuwasiliani usiku tunaongea mpaka SAA 5 usiku.
Kuna siku alienda kazini akachelewa kutoka akanipigia best ndio nafika alafu gesi imeisha kwakua ni rafiki sikuona ajabu nikamwambia njoo ule huku akaja kula Sijui kilitokea nini tukajikuta tupo katika mahusiano ya kimapenzi kweli mi nilikua nampenda sana before nadhani hata yeye.
Sasa kilichofanya niombe ushauri ni tabia ya jamaa kifupi tumepanga kufikia December tuwe tumesha tambulishana kwa wazazi lengo tuje tuishi pamoja ambacho simuelewi jamaa anaweza piga simu pika nakuja kula kweli najipinda napika anakula anaondoka au anaweza pata mgeni akaniambia piga ninamgeni tunakuja kula nawapikia jamaa hanunui hata mboga wala tu kujiongeza angalau alete hata nyanya tu hapana
Yeye ana kazi nzuri analipwa karibia 1million per month mimi mbangaizaji tu lakini hata huruma hana nashindwa nimuelewe juzi aliniambia njoo uninunulie lunch nikamwambia sina hela basi.
Jana kaja nimekuja kula ikabidi niandae chakula akala akaondoka jamani nashindwa kumuelewa ni mtu wa aina gani mi sio muongeaji sana nashindwa kumuambia nataka niachane nae je naanzaje? maana ukweli nampenda Jamaa ana 36 mimi nina 30.
Naombeni ushauri wenu
Mmmh...mkuu acha kumpoteza dada wa watu...Kisa msosi tu, ndio uache mwanaume kwa sababu hiyo tu au una sababu nyingine??? Chakula chenyewe unakula afu baadae unapeleka chooni, Dada kuwa siriasi. kuna wenzako wanatafuta hata hao wa kuwalisha hawawapati.
Sent using Jamii Forums mobile app
yaani papuchi inafunga ghafla
Mimi mbona wanawake huwa wananipelekesha sana basi tu nikija humu najifanya ngangari ukinikuta nmebananishwa utasema yule kaka ndio huyu.sawa mkuu na naomba isinitokee ila mwanaume kama wa mleta mada mmmh mmh siwezi
On a serious note....mwanaume bila kujitoa kwangu I mean kunicare, vizawadi, pesa za matumizi huwa simpendi!ha hahahaha mi akitaka hata kunikopa naweza lipuka .. eti unalea ha hahaha bora akachukue watoto yatima alee atapata baraka
tena mke nyumbani kwako mwenyewe
ahahaaa kweli mkuu hata chupi unafua nakuaminiaMimi mbona wanawake huwa wananipelekesha sana basi tu nikija humu najifanya ngangari ukinikuta nmebananishwa utasema yule kaka ndio huyu.
Huwa nasema i was born to do this
Yaani akipata na mimba, usingle mother wake itabidi uwekwe kwenye kitabu cha GUINESSna asifanye kosa la kutegesha mimba
Mi nikiona mwanamke/mwanaume yupo desperate naumia sana.Desperate lady...
Hilo tuu ndio kubwa!...wanawake wengi wakishajikatia tamaa basi lililo mbele yao wanalisonga tuu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Tukija hapa ndio washauri wakubwa mwache mwache lkn sisi tuna matatizo makubwa zaidiahahaaa kweli mkuu hata chupi unafua nakuaminia
Wee ndo unajua kuwatumia...kujiendekeza eti asione na shida au omba omba mfyuuu ndugu unakuja kula njoo na samaki kilo kumi na nyama na kuku.. chupa ya wine khee mpaka akitaka kuja kwangu lazima awe ana cash kwa sababu hiyo akiwa njiani akifika kuna mengine hufuata niongezee umeme ha hahahaha miss mie huruma sina
Bidada analo asee...na kwake hapajuiSiwezi fanya biashara hiyo khaaa
acha upumbavu,wengine wana issue serious wanahitaji msaada serious.Kwa umri huo sikushauri kuachana naye... Jikaze tu uipate ndoa, at least kama hujatongozwa na wanaume angalau watatu zaidi ya three months, sikushauri kabisa kumuacha... Ukiingia ndani ya ndoa atakoma maana itabidi ayabebe hayo majukumu. Vumilia tu bado siku kidogo umalize la saba!
Haaaaa haaaa...kitobo kinajifunga kama kimeshonwa vile!yaani papuchi inafunga ghafla
usitoe helaWee ndo unajua kuwatumia...
Na mwanaume rijali inabidi ufanye hayo yote kwa mwanamke!
Yaani mi tu kutombwa hela na mwanaume sijui namwonaje?
Sent using Jamii Forums mobile app