Huyu mwanaume simwelewi kabisa


Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Jamani naombeni ushauri wenu ndugu zangu nilikua na rafiki wa kiume close friend yaani tulikua marafiki hasa kiasi kwamba haiwezi pita Masaa 2 hatuwasiliani usiku tunaongea mpaka SAA 5 usiku.

Kuna siku alienda kazini akachelewa kutoka akanipigia best ndio nafika alafu gesi imeisha kwakua ni rafiki sikuona ajabu nikamwambia njoo ule huku akaja kula Sijui kilitokea nini tukajikuta tupo katika mahusiano ya kimapenzi kweli mi nilikua nampenda sana before nadhani hata yeye.

Sasa kilichofanya niombe ushauri ni tabia ya jamaa kifupi tumepanga kufikia December tuwe tumesha tambulishana kwa wazazi lengo tuje tuishi pamoja ambacho simuelewi jamaa anaweza piga simu pika nakuja kula kweli najipinda napika anakula anaondoka au anaweza pata mgeni akaniambia piga ninamgeni tunakuja kula nawapikia jamaa hanunui hata mboga wala tu kujiongeza angalau alete hata nyanya tu hapana

Yeye ana kazi nzuri analipwa karibia 1million per month mimi mbangaizaji tu lakini hata huruma hana nashindwa nimuelewe juzi aliniambia njoo uninunulie lunch nikamwambia sina hela basi.

Jana kaja nimekuja kula ikabidi niandae chakula akala akaondoka jamani nashindwa kumuelewa ni mtu wa aina gani mi sio muongeaji sana nashindwa kumuambia nataka niachane nae je naanzaje? maana ukweli nampenda Jamaa ana 36 mimi nina 30.
Naombeni ushauri wenu
 
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
946
Likes
1,347
Points
180
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
946 1,347 180
Endelea kumlea inaonekana una roho nzuri sana weye. Hizo ni dalili za one side love. Mshikaji hakupendi ila anakutumia tuu kurahisisha ugumu wa maisha na ukizingatia hali kiuchumi siyo salama sana
 
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
820
Likes
1,631
Points
180
Age
48
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
820 1,631 180
Usipoteze bahati kwa vitu vidogo kama ivyo.Mpe mda na pia inabidi uwe muwazi kwake kwamba inabidi kufanyike cost sharing.Kama Marioo utajua ukimwambia ukweli na atajiengua mwenyewe.Lakini swala la kumpiga chini wakati hujamfungukia utakuwa umepoteza wewe.Kama unampenda mwambie ukweli hupendi iyo tabia yake ya kula na kutochangia chochote.Kwani kwako Msikitini
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,557
Likes
2,968
Points
280
Age
92
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,557 2,968 280
Kama shida ni msosi tu na unataka kujua kama jamaa ni bahiri au huchukulia kawaida tu hali kama hiyo maana mwenye mamlaka na maamuzi ya hapo kwako ni wewe pia jamaa huenda kajiridhisha kuwa huna shida ndogo ndogo, mtembelee na wewe, nenda kwake akikuomba hela ya mboga achana naye.

_ where ever you are remember me_
 
kitulike

kitulike

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
229
Likes
455
Points
80
kitulike

kitulike

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
229 455 80
Shtuka mapema hapo hakuna mapenzi, kuna kitu anahitaji
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,279
Likes
296
Points
180
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,279 296 180
Endelea kumlea inaonekana una roho nzuri sana weye. Hizo ni dalili za one side love. Mshikaji hakupendi ila anakutumia tuu kurahisisha ugumu wa maisha na ukizingatia hali kiuchumi siyo salama sana
Huitaji ushauri mwingine zaidi ya huu... Hawa wanaitwa mario... Kila kona kambi ila zote kupunguza ukali wa maisha kusave za kumpa baby wake.... Upooooooooooooooooooooo
 
S

scooman

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
2,503
Likes
2,133
Points
280
Age
38
S

scooman

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
2,503 2,133 280
Huyo itakuwa kila mwaka ukiingia umri wale unapungua badala ya kuongezeka.Kama sasa ana 36 akifika 30 atakuwa ameshakuzeesha kwa stress anazokupa
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Jaman naombeni ushauri wenu ndugu zangu
Nilikua na rafiki wa kiume close friend...yaan tulikua marafiki hasa kiasi kwamba haiwezi pita Masaa 2 hatuwasiliana. Usiku tunaongea mpaka SAA 5 usiku...
Kuna siku alienda kazini akachelewa kutoka akanipigia best ndio nafika alafu ges imeisha kwakua ni rafiki sikuona ajabu nikamwambia njoo ule huku akaja kula Sijui kilitokea nn tukajikuta tupo ktk mahusiano ya kimapenz
Kwel mi nilikua nampenda sana before nadhan hata yeye.

Sasa kilichofanya niombe ushauri ni tabia ya jamaa kifupi tumepanga kufikia December tuwe tumesha tambulishana kwa wazazi lengo tuje tuishi pamoja
Ambacho simuelew jamaa anaweza piga cm pika nakuja kula kweli najipinda napika anakula anaondoka au anaweza pata mgen akaniambia piga ninamgen tunakuja kula nawapikia jamaa hanunui hata mboga wala tu kujiongeza angalau alete hata nyanya tu hapana...yeye ana kazi nzuri analipwa karibia 1million per month..Mimi mbangaizaji tu lkn hata huruma hana nashindwa nimueleweje
Juz aliniambia njoo uninunulie lunch nikamwambia sina hela basi
Jana kaja nimekuja kula ikabidi niandae Chakula akala akaondoka .jmn nashindwa kumuelewa ni mtu wa aina gani mi sio muongeaji sana nashindwa kumuambia...nataka niachane nae je naanzaje??? Maana ukwel nampenda.....
Jamaa ana 36 Mimi Nina 30..
Naomben ushauri wenu
Soma nyakat mapema, yupo kimaslah zaid, yan ukikosea ukapata na mimba hapo ushatelekezwa, chakula hawez kuchangia au kukujal kama MKE mtarajiwa unadhani kuna ndoa hapo ,kua makin wanaume weng c wastarabu, u eat u ran ndio walioweng

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,959
Likes
13,929
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,959 13,929 280
hapo Anna pita tu ipo sehemu hasa ya kupeleka huo mshahara
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,202
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,202 280
Kwa umri huo sikushauri kuachana naye... Jikaze tu uipate ndoa, at least kama hujatongozwa na wanaume angalau watatu zaidi ya three months, sikushauri kabisa kumuacha... Ukiingia ndani ya ndoa atakoma maana itabidi ayabebe hayo majukumu. Vumilia tu bado siku kidogo umalize la saba!
 

Forum statistics

Threads 1,274,604
Members 490,741
Posts 30,517,708