Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,614
- 171,581
Switi hii topic itakua inafundishwa twisheni tuHivi mke wangu, hizi habari za kupimana kwenye mapenzi mnafundishaga darasa la ngapi kwani? Kwenye syllabus yangu zikupitiaga hayo makitu.
Kupimana? Eti anakupima? That is a weak ass man ambaye hawezi kukuchunguza, kuongea na wewe kupata majibu mpaka akupime...dah au ni topic mpya ya Chemistry!???
Sent using Jamii Forums mobile app
wanaume siku hizi hamna mankaacha ujinga binti yani unalea lijianaume lipuuzi fala kabisa na wewe upo hakuna mpenzi hapo .. okey unalimwanaume lisilojali halafu nategemea mkatambulishane Yesu Ruwa hivi kwa nini usimkimbize huyo tegemezi.. hawezi kuja kuweza nunua hata chumvi .. khee khee halafu utakuja kusema ndoa chungu wewe unafuga mwenyewe hilo lijitu uje utegemee mabadiliko.. kwanza mwanaume wa kutumia pesa ya mwanamke si mwanaume
Hakufai piga chiniJamani naombeni ushauri wenu ndugu zangu nilikua na rafiki wa kiume close friend yaani tulikua marafiki hasa kiasi kwamba haiwezi pita Masaa 2 hatuwasiliani usiku tunaongea mpaka SAA 5 usiku.
Kuna siku alienda kazini akachelewa kutoka akanipigia best ndio nafika alafu gesi imeisha kwakua ni rafiki sikuona ajabu nikamwambia njoo ule huku akaja kula Sijui kilitokea nini tukajikuta tupo katika mahusiano ya kimapenzi kweli mi nilikua nampenda sana before nadhani hata yeye.
Sasa kilichofanya niombe ushauri ni tabia ya jamaa kifupi tumepanga kufikia December tuwe tumesha tambulishana kwa wazazi lengo tuje tuishi pamoja ambacho simuelewi jamaa anaweza piga simu pika nakuja kula kweli najipinda napika anakula anaondoka au anaweza pata mgeni akaniambia piga ninamgeni tunakuja kula nawapikia jamaa hanunui hata mboga wala tu kujiongeza angalau alete hata nyanya tu hapana
Yeye ana kazi nzuri analipwa karibia 1million per month mimi mbangaizaji tu lakini hata huruma hana nashindwa nimuelewe juzi aliniambia njoo uninunulie lunch nikamwambia sina hela basi.
Jana kaja nimekuja kula ikabidi niandae chakula akala akaondoka jamani nashindwa kumuelewa ni mtu wa aina gani mi sio muongeaji sana nashindwa kumuambia nataka niachane nae je naanzaje? maana ukweli nampenda Jamaa ana 36 mimi nina 30.
Naombeni ushauri wenu
Aisee mpaka umefufuka?Hivi mwanaume unaanzaje kutoa kengele zako (samahanini kwa lugha kali)...kwenda kula kwa msichana bila kujiongeza????
Tchaaaaaa
Hahahah
NingempongezaMkuki kwa nguruwe ingekua opposite sijui ingekuaje.by the way me napita.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipo my dear...natumai familia yako ni wazima kabisaHahahah
Uzi umenitoa mafichoni
Upo lakini???