Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,249
- 93,771
Sasa hapa mjinga ni wewe au mwanamke??
Anayekula ,Shariti aliwe.
Anayekula ,Shariti aliwe.
Inasikisitisa sana. Uyu Mwanamke anajuwa namupenda sana. Akija dukani kangu atachukuwa guo na viatu kadhaa alafu atapotea kama wiki mbili.
Akija piga tena simu anataka kitu au pesa. Nikimusalimia tu ataomba na 20,000 ya vocha nikimsalimia tu anaomba kitimoto mimi kwanni sipat msichana mwenye mapezi nami nikafuraia mapezi?
Inaumiza sana haya maisha mtu unawaza kutafutaa pesa na unawaza tena kutumia au mapezi
Pole Sana ila ukue kiakili... Usijipe umuhimu kwa mtu asiyetambua thamani ya upendo wako.Inasikisitisa sana. Uyu Mwanamke anajuwa namupenda sana. Akija dukani kangu atachukuwa guo na viatu kadhaa alafu atapotea kama wiki mbili.
Akija piga tena simu anataka kitu au pesa. Nikimusalimia tu ataomba na 20,000 ya vocha nikimsalimia tu anaomba kitimoto mimi kwanni sipat msichana mwenye mapezi nami nikafuraia mapezi?
Inaumiza sana haya maisha mtu unawaza kutafutaa pesa na unawaza tena kutumia au mapezi
Ninakushangaa TU Wewe Mwenyewe. Yaani Unashindwa kumdhibiti Tapeli huyo wa Mapenzi?Inasikisitisa sana. Uyu Mwanamke anajua nampenda sana. Akija dukani kwangu atachukua nguo na viatu kadhaa alafu atapotea kama wiki mbili.
Akija piga tena simu anataka kitu au pesa. Nikimsalimia tu ataomba na 20,000 ya vocha nikimsalimia tu anaomba kitimoto mimi kwanini sipati msichana mwenye mapezi nami nikafuraia mapezi?
Inaumiza sana haya maisha mtu unawaza kutafutaa pesa na unawaza tena kutumia au mapezi
Mapezi katafute kwa samaki.Inasikisitisa sana. Uyu Mwanamke anajua nampenda sana. Akija dukani kwangu atachukua nguo na viatu kadhaa alafu atapotea kama wiki mbili.
Akija piga tena simu anataka kitu au pesa. Nikimsalimia tu ataomba na 20,000 ya vocha nikimsalimia tu anaomba kitimoto mimi kwanini sipati msichana mwenye mapezi nami nikafuraia mapezi?
Inaumiza sana haya maisha mtu unawaza kutafutaa pesa na unawaza tena kutumia au mapezi
Mkuu unatakiwa uwe nao wanawake zaidi ya watatu ili apatikane mmoja akupendae bila hiyo utapoteza pesaInasikisitisa sana. Uyu Mwanamke anajua nampenda sana. Akija dukani kwangu atachukua nguo na viatu kadhaa alafu atapotea kama wiki mbili.
Akija piga tena simu anataka kitu au pesa. Nikimsalimia tu ataomba na 20,000 ya vocha nikimsalimia tu anaomba kitimoto mimi kwanini sipati msichana mwenye mapezi nami nikafuraia mapezi?
Inaumiza sana haya maisha mtu unawaza kutafutaa pesa na unawaza tena kutumia au mapezi