The Humble Dreamer
JF-Expert Member
- Oct 12, 2015
- 8,011
- 11,447
Bado yapo, IGP si alisema ni shwari?Vyombo vya habari havitangazi kabisa, hata mauaji Al shabab ya jana kule mtwara. Yote kimya.
Bado yapo, IGP si alisema ni shwari?Vyombo vya habari havitangazi kabisa, hata mauaji Al shabab ya jana kule mtwara. Yote kimya.
Kuna watu wana roho mbaya hatari
Siku ya uchaguzi walivamia, binafsi naanza kuhisi labda serekali imeifanya fursa....Bado yapo, IGP si alisema ni shwari?
Hivi hawawezi kukodishwa na kina lisu kukinukisha zaidi kwa wakubwa, dah maana!Siku ya uchaguzi walivamia, binafsi naanza kuhisi labda serekali imeifanya fursa....
Si dhani, akina Lissu hawa wanaochangisha fund za campaigns?Hivi hawawezi kukodishwa na kina lisu kukinukisha zaidi kwa wakubwa, dah maana!
This is high level of inhumane, sijawahi kutegemea kama unaweza kumfanyia binadamu unyama huu, hata mnyama pia[emoji35][emoji35][emoji35]View attachment 1615929
mtu yeyote anaeshabikia unyama huu akae mbali kabisa na mimiKuna watu wana roho mbaya hatari
Wengine walichukuliwa na haijulikani walipo week ya pili sasa.Ndio mkuu kuna ndugu zako huko wamehama Kijiji nashangaa kimya kama hamna kilicho tokea
Seif kapigwa wapi?
Mbona sioni picha
Nimeongea hapa na watu wa cafu wanasema yule mzee ni snich uwa anaiuza Zanzibar kisha yeye aonekani kabisa kama ndio msaliti
Nikiwatazama wakina boby Brown
Wakina kiza besgiye
Angalau hata Odinga Odinga alitolewa Nundu pale kesha
Seif na Mbowe katika hizi harakati za kudai mageuzi wameshawahi hata kupigwa konzi hivi
Umaweza ukacheki kwa jicho pevu ukagundua ndani ya upinzani kuna makada…
Mkuu ni-pm hiyo clip tafadhaliKuna jamaa nadhani anatumia VPN kanionyesha a very disturbing video clip ya mwanaume akifanyiwa vitendo vichafu kwa nguvu huko Zanzibar na wanaosadikiwa kuwa ni wanausalama! Sikuweza kumaliza kuiangalia.
Jana jamaa wameua tena?Vyombo vya habari havitangazi kabisa, hata mauaji Al shabab ya jana kule mtwara. Yote kimya.
kufa mmoja kunusuru wengi ni sawa tuu
Ni PM mzee niione jinsi hali ilivyokuwaKuna jamaa nadhani anatumia VPN kanionyesha a very disturbing video clip ya mwanaume akifanyiwa vitendo vichafu kwa nguvu huko Zanzibar na wanaosadikiwa kuwa ni wanausalama! Sikuweza kumaliza kuiangalia.
Upuuzi huu...ni kama vita ya tanzania na uganda hlf uulize mbona idi amin hajaguswa...jifunzeSeif kapigwa wapi?
Mbona sioni picha
Nimeongea hapa na watu wa CUF wanasema yule mzee ni snitch uwa anaiuza Zanzibar kisha yeye aonekani kabisa kama ndio msaliti
Nikiwatazama wakina boby Brown
Wakina kiza Besgiye
Angalau hata Odinga Odinga alitolewa Nundu pale kesha
Seif na Mbowe katika hizi harakati za kudai mageuzi wameshawahi hata kupigwa konzi hivi
Umaweza ukacheki kwa jicho pevu ukagundua ndani ya upinzani kuna makada…
Bobby Brown [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Seif kapigwa wapi?
Mbona sioni picha
Nimeongea hapa na watu wa CUF wanasema yule mzee ni snitch uwa anaiuza Zanzibar kisha yeye aonekani kabisa kama ndio msaliti
Nikiwatazama wakina boby Brown
Wakina kiza Besgiye
Angalau hata Odinga Odinga alitolewa Nundu pale kesha
Seif na Mbowe katika hizi harakati za kudai mageuzi wameshawahi hata kupigwa konzi hivi
Umaweza ukacheki kwa jicho pevu ukagundua ndani ya upinzani kuna makada…
Nani huyu?[emoji35][emoji35][emoji35]View attachment 1615929