Inamaana wewe unakula ya bure tu hutoi huduma??Habari wakuu
Girl Wangu kanambia Ameamua kutonipa papuchi tena hadi nimuoe,afu mwisho wa siku ananiuliza Mimi nnasemaje kuhusu hilo
Me nawaza nimjibu kwamba yuko sawa maana mwili ni wake na sina mamlaka kwa sasa kutengua vile hisia zake anavofikiri
Je ntakua nimemsusia shamba nguruwe au Niko sawa maana me huwa cpendag vitu vya kujiombeleza ombeleza kwa mtu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani inauzwa?Nakiri huduma haiendani na anachotakiwa kupata,maana nnachangamoto kubwa sana ya uchumi kwa sai
Sent using Jamii Forums mobile app