Sasa kama ni hivyo shida yote ya kuandika thread ya nini🙄Me mwenyewe moyoni nimefrahi sana maana kajiondoa mwenyewe kikosini
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio nafanya sehemMkuu una kazi unafanya?Yoyote tu ile? If yes, usiogope hadi uchumi uwe mkubwa.
Nadhan kaona nnachopata ni kikubwa kuliko nnachotoaHiyo Mbona ni two ways kama na ww ulikua unahudumia kata huduma then mwambie unamuwekea mpka ukimuoa
Sent using Jamii Forums mobile app
Fanya mipango umuoe utaona maisha yatakavyobadilika mkuu. Kama una kazi, funga ndoa kaka nakushauri kwa roho safi tu.
Nnampenda sana ila kwa kuwa nna corona ya uchumi sai nahic atanisaidia kuniondolea hofuSasa kama ni hivyo shida yote ya kuandika thread ya nini[emoji849]
Kweli mkuu ila kwa sasa sina kipato cha kufanya mipango ya kufanikisha ndoa,Nna mkopo mkubwa mno wa mwaka mzimaFanya mipango umuoe utaona maisha yatakavyobadilika mkuu. Kama una kazi, funga ndoa kaka nakushauri kwa roho safi tu.
Hakuna siku utakuja kusema uchum wako umekuwa mkubwa. Always uchumi ukiongezeka na majukumu yanaongezeka na hakuna kinachobaki hakina kazi.
Dah 4sure aseeMoments za uchumba miaka hii ni very stressful..
Unaweza jiua.
Uamuzi wa Busara sana huo.Dah 4sure asee
Ngoja nikae nje ya game kabisa mpaka mambo yangu yatakapokua sawa
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi muache alafu utaona alichokuwa anakimaanisha.
Changamsha genge ukiona hivyoSasa kama ni hivyo shida yote ya kuandika thread ya nini[emoji849]
Mrembo nasubiri corona iishe nije kutoa mahaliWw unahisi unataka kuamuaje labda,
Muoe tu kama yeye ndo nyongo mkalia ini