Huyu mtu ananifaa kweli au niachane nae

Hapa kwakweli hamna ushauri ila shida ni ipo kwako una features zote za umalaya hakuna mwanaume mwenye akili timamu ataweza kuweka ndani mwanamke kama wewe chriss yupo na mpango maalum tena namshauri ikiwezekana chriss apite mpaka na tigo
 
Naogopa mimba… anaonekana amenipania kunipa mtoto
Mpe hiyo mbususu aitandike mpaka aikinai lakini kamwe usikubali huyo andaeitini mwenzio akuingize kwenye "laana" ya usingo maza. Nyote hamjitambui!

 
Kwahiyo unataka kula pesa bila kupigwa mkia?
 
Ww unapenda usipopendwa na anayekupenda humtaki na zaidi naye anakupangia tukio.
Hapo ushakuwa master mpk upitiwe na wanaume 50 mbele wa 51 ndo atakuoa niamini mimi
 
Bado hujitambui na bado hujui nini maana ya mahusiano. Unafaa kutumiwa tu.
 
Mabinti tunapitia mambo magumu sana sema hamuelewi mnatupa lawama… imagine umetulia na mtu unaamini atakuoa upo nae peke yake mara ghafla kabadilika

Ni vile tu sisi tunaolewa hatuoi so hatuwezi kupanga ndoa
Ila jamaa alivyorudi kutoka ng'ambo si akataka kukupeleka adi kwao....wewe ukasema bado unasoma
 
Ndo huyu Chris ama wa nje. Maana una orodha ndefu sana


Kuwa na kumbukumbu
 
Ww unapenda usipopendwa na anayekupenda humtaki na zaidi naye anakupangia tukio.
Hapo ushakuwa master mpk upitiwe na wanaume 50 mbele wa 51 ndo atakuoa niamini mimi
Mbona wa 51 tena 🤣
 
Ushauri wangu ni uende TRA upewe utaratibu mzuri wa kulipa kodi Kwakua umeamua utumie sehemu zako za siri kujipatia kipato almaarufu mdangaji.
 
Fanya ivyo jamvi limeruhusu admn ww ukute ni mrangi maana unachanganya viwalo hivo still unasua sua kwanini usiachilie moyo wako moja kwa moja kamaumeruamua kurudi hatukuelewi
 
Siku zote hawajui nini wanataka, hawa viumbe ni pasua kichwa.
 
Hiyo tunaita come back

Ingia mazima kbsa ili jamaa akuamin tena
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…