Kuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja.
Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda.
Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
Kuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja.
Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda.
Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
Mkuu pole. Najua uzito wa moyo unashinda uwezo wa akili kuamua.
Lakini kuna siri hii, jinsi unavyojisikia kwa huyo dada unaweza kujisikia hivyo kwa wasichana wengine mamilioni hapa duniani. Not so special of all feelings now, is it?
Your life is what you have and are responsible to God who gave it to you. Ni haki kweli kukubali kutokuwa na raha, Kukiri kufeli kwa ajili ya one of millions who does not share the feelings with you?
Kuna wazazi waliokusomesha toka darasa la kwanza waliokulea toka ulipoingia duniani. Do you even know how hard that is, and then you hear eti yule mtoto uliyemuangaikia for twenty or so years afeli mtihani kwa ajili ya a girl next door?
There is your wife waiting out there na anahitaji mafanikio yako maana ndio maisha yenu ya baadaye, Think about your kids who will come?
Muwe mnamuomba Mungu vijana atawaepushia majanga kama haya.
Mkuu nakutakia mtihani mwema na nnaamini utafaulu vizuri kabisa
Hapo kwenyewe hicho kipochi manyoya hajapewa..je angekua amepewa ndio akaachwa si ingekua balaa?
Kuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja.
Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda.
Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
you seem to be out of your mind feli uone impact yakeKuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja. Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda. Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
Mkuu serious naomba ushauri niko kwenye hali mbaya
Sasa mkuu msichana mwenyewe hujawahi kumtongoza siku unamwanzia kakuambia ukweli hakuzimikii wewe,sasa hapo kosa liko wapi hata uwe na roho yakutuambia kuwa atakuuwa karibuni.Ama ulitaka akukubali akutowanishe kisha akupige chini!! Siutaoza mkuu badala ya kufa kwanza.We shkuru kakuambia ukweli manake loo... Kuna Wenzio wakiona skirt tu mbele yao wanahisi kichefuchefu sababu ya mapigo na majeraha makubwa ya mapenzi.
kama ni kweli ''keep on pressing she is just trying you'', hana njemba yeyote anajipandisha chati tu na usitumie tena neno nakupendaMkuu serious naomba ushauri niko kwenye hali mbaya
Kuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja.
Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda.
Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
Kuna nyumba mpya ya kupanga nimehamia kama miezi miwili iliopita katika io nyumba kuna msichana next door anaishi na dada yake tunasoma wote chuo kimoja.
Mwanzoni nilimpenda na yeye akaonyesha kama ananipenda ila sijawahi kumwambia sasa juzi kati ikabidi nimchane kwamba nampenda.
Alichoniambia ni kwamba anampenda jamaa mwingine wa jirani hapa afu sipo hata kwenye hisia zake dah ilo jibu lili nimaliza nguvu sababu mtoto nishamzimukia mbaya sasa hivi hata kula siwezi alafu nahisi hata mtihani wa chuo naweza kufeli guys naombeni ushauri jinsi gani naweza msahau?
Umeweka avatar na jina laki gangster kumbe legelege.Mkuu serious naomba ushauri niko kwenye hali mbaya
think about this......
kuna possibility ya yeye kuachana na huyo jamaa later?yes
kuna possibility ya wewe kumpata baadae? yes....
kuna possibility ya wewe kuwa mchepuko huku huyo jamaa anamiliki? probably yes
why ukose raha sasa?
life has full of possibilities ukitazama vizuri....
kuna possibility ya wewe kumpata mwingine na kumsahau huyo?yes...
its not the end of the world.......
Ufeli chuo??...dude be serious...yani uache mambo ya msingi kisa mtu??,,,hehehe nishawahi achwa like a week to UE nilidata kwa kweli but ilinipa nguvu sana kufanya vizuri huo mtihani,nilikuwa nalia na madesa mkononi..