Huyu msichana ni kicheche nampenda na ananipenda!!!

Huyu msichana ni kicheche nampenda na ananipenda!!!

shuve

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Posts
312
Reaction score
103
Huyu msicha nimekua nae michezo yote ya utoto nimecheza nae! Ila alikuja kuwa Malaya sana baada ya mimi kuondoka hapo niliopo kua na kaa lakini habari zake zote niliambiwa na baadhi ya matukio yalitokea bado cjaondoka! chakushangaza tumepoteana sana! milima haukutani lkn binadamu lazima tukutane! tukakutana juzi akanikumbatia kwa nguvu mbele ya watu Ila anataka niwe nae kwa sasa natusahu yalio pita na mm pia na mpenda sana! sasa cjui nifanye nn kwasababu huko aliko pita sidhani kua kuna usalama!
na anataka tupate mtoto na yeye yuko tayari hata kesho!




Sijui nifanye nn naombeni mnisaidie wana Jf! nawategemea sana!!!!!!!!!!!!!!!
 
wewe mega K hiyo ila mwambie kama wataka mtoto basi tukapime ngoma kwanza.
 
Kila mtu ana mapito yake, mchunguze uone kama kabadilika muendeleze maisha
 
Nakushauri ufanyie kazi mambo matatu ambayo umeyaeleza kabla hujachukua uamuzi wa kumuoa/kuzaa naye:
1. Alikuwa malaya sana-sasa hivi je? Unahitaji muda kulichunguza hili kwani sidhani kama unataka kuzaa au kuoa na mwanamke malaya , ila inawezekana akawa ametulia sasa! Ila jiridhishe ndugu....
2.Inaelekea hamkua pamoja kwa muda mrefu,hii ni hasara kwa upande wenu wote... usifanye maamuzi ya papara, chukua muda ili mkae pamoja na kufahamiana zaidi kama wengine walivyoshauri!!
3.Kwa nini anataka mtoto haraka haraka hivyo? Anaweza kuwa na sababu nzuri na mbaya vilevile, ila na wewe je uko tayari?
Jenga msingi bora kwenye mahusiano yenu....vinginevyo nyumba iliyojengwa kwenye mchanga ikitingishwa kidogo......usifanye maamuzi ya haraka....don't be emotional on this issue...use your brain!
 
kweli u-bushoke hausomewi.

Mmekutana juzi baada ta kupotezana miaka mingi na kicheche afu leo ushakuwa 'mnapendana sana'? Na mnaongelea 'kupata mtoto?'
 
Hujui cha kufanya? Follow your heart banaa, si unampenda? Afu uje.utupe feedback mwaya.
 
Kampime, uendeleze maisha. Ukicheche ni matukio tu anaweza akatulia.
 
Huyu msicha nimekua nae michezo yote ya utoto nimecheza nae! Ila alikuja kuwa Malaya sana baada ya mimi kuondoka hapo niliopo kua na kaa lakini habari zake zote niliambiwa na baadhi ya matukio yalitokea bado cjaondoka! chakushangaza tumepoteana sana! milima haukutani lkn binadamu lazima tukutane! tukakutana juzi akanikumbatia kwa nguvu mbele ya watu Ila anataka niwe nae kwa sasa natusahu yalio pita na mm pia na mpenda sana! sasa cjui nifanye nn kwasababu huko aliko pita sidhani kua kuna usalama!
na anataka tupate mtoto na yeye yuko tayari hata kesho!




Sijui nifanye nn naombeni mnisaidie wana Jf! nawategemea sana!!!!!!!!!!!!!!!

Nendeni wote mkapime afya ikiwepo ukimwi na maradhi ya zinaa.
Ikiwa afya ni njema fungeni ndoa na zaeni mtoto/ watoto. Kama ulishaoa katika kipindi mlichopoteana au una mwingine unaempenda zaidi yake muache kwa amani aende zake wewe sio peke yako.
 
Nakushauri ufanyie kazi mambo matatu ambayo umeyaeleza kabla hujachukua uamuzi wa kumuoa/kuzaa naye:
1. Alikuwa malaya sana-sasa hivi je? Unahitaji muda kulichunguza hili kwani sidhani kama unataka kuzaa au kuoa na mwanamke malaya , ila inawezekana akawa ametulia sasa! Ila jiridhishe ndugu....
2.Inaelekea hamkua pamoja kwa muda mrefu,hii ni hasara kwa upande wenu wote... usifanye maamuzi ya papara, chukua muda ili mkae pamoja na kufahamiana zaidi kama wengine walivyoshauri!!
3.Kwa nini anataka mtoto haraka haraka hivyo? Anaweza kuwa na sababu nzuri na mbaya vilevile, ila na wewe je uko tayari?
Jenga msingi bora kwenye mahusiano yenu....vinginevyo nyumba iliyojengwa kwenye mchanga ikitingishwa kidogo......usifanye maamuzi ya haraka....don't be emotional on this issue...use your brain!

Thanx. Umezungumza vizuri sana!
 
Huyu msicha nimekua nae michezo yote ya utoto nimecheza nae! Ila alikuja kuwa Malaya sana baada ya mimi kuondoka hapo niliopo kua na kaa lakini habari zake zote niliambiwa na baadhi ya matukio yalitokea bado cjaondoka! chakushangaza tumepoteana sana! milima haukutani lkn binadamu lazima tukutane! tukakutana juzi akanikumbatia kwa nguvu mbele ya watu Ila anataka niwe nae kwa sasa natusahu yalio pita na mm pia na mpenda sana! sasa cjui nifanye nn kwasababu huko aliko pita sidhani kua kuna usalama!
na anataka tupate mtoto na yeye yuko tayari hata kesho!




Sijui nifanye nn naombeni mnisaidie wana Jf! nawategemea sana!!!!!!!!!!!!!!!

Kweli mapenzi kitu cha ajabu sana, yaani unafahamu wazi kuwa alikuwa kicheche namna hii halafu anarudi kwako unajipeleka kitanzini mwenyewe .....
Haya baba, kila la kheri ....
Ila zingatia ushauri wa peace2007 ...
 
Kwani hapa duniani wanawake wazuri wameisha, mpaa umn'gang'anie huyo kicheche.

Huyu hata kumpanda unajishusha grade tu, iwe kuzaa naye..
 
ulishasema demu kicheche anakupenda nawe wampenda. ukiona hivyo ujue na wewe kicheche pia. mia
 
Kama na wewe ni kecheche basi mrudie,but ilinde afya yako.
 
kweli u-bushoke hausomewi.

Mmekutana juzi baada ta kupotezana miaka mingi na kicheche afu leo ushakuwa 'mnapendana sana'? Na mnaongelea 'kupata mtoto?'

siku hizi kupotezana muda mrefu ndio definition ya kupendana sana
 
Mpo fasta! Angalia bana inawezekana kabisa vitu vingine vilivokuwa vinakufanya umpende kitambo havipo. Usijidanganye na sura ileile!!! Labda siku hizi anapenda kutoa tigo? Oh!!
 
Ina hitaji moyo kuamua kuvaa bomu!

Huyu msicha nimekua nae michezo yote ya utoto nimecheza nae! Ila alikuja kuwa Malaya sana baada ya mimi kuondoka hapo niliopo kua na kaa lakini habari zake zote niliambiwa na baadhi ya matukio yalitokea bado cjaondoka! chakushangaza tumepoteana sana! milima haukutani lkn binadamu lazima tukutane! tukakutana juzi akanikumbatia kwa nguvu mbele ya watu Ila anataka niwe nae kwa sasa natusahu yalio pita na mm pia na mpenda sana! sasa cjui nifanye nn kwasababu huko aliko pita sidhani kua kuna usalama!
na anataka tupate mtoto na yeye yuko tayari hata kesho!




Sijui nifanye nn naombeni mnisaidie wana Jf! nawategemea sana!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom