Huyu mkuu wa mkoa ameingia 18 zangu

Huyu mkuu wa mkoa ameingia 18 zangu

Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu

1. Usiishi kwa visasi. Mpende adui yako, msamehe. Amani ya nafsi yako ni muhimu zaidi kuliko jambo lolote. Amani ipo ktk nguvu ya msamaha. Bila kusamehe na kusahau, utateseka maisha yako yote.

Kumbuka kuwa kila linalotukokea katika maisha yetu, Mungu huwa anataka atufundishe jambo fulani. Na fundisho hilo liko wazi sasa usoni mwako..

Kwamba, siku zote maisha ni mlima. Kuna kupanda na kushuka. Na pia usimtendee binadamu mwenzio ubaya kama ambavyo wewe hupendi kutendewa. Mpende jirani yako kama kama unavyoipenda nafsi yako !!

Hili ndilo fundisho tunalolipata kupitia mkasa huu na ndugu huyu !!

Ndiyo maana maandiko matakatifu (Neno la Mungu) yanatuambia, furahini siku zote iwe nyakati za taabu na mateso na kukosewa ama zile za ujazo wa kila kitu.

Na pia yanaendelea kutuambia, tunapokosewa tunapaswa kusamehe hata saba mara sabini. Msamehe na endelea na maisha yako, hutapungukiwa na kitu chochote.

2. Kwa upande wa zabuni aliyoiomba, tenda haki kwa mujibu wa sheria na vigezo/masharti ya zabuni hiyo. Usiingie ktk mtego wa "rushwa ya usaidizi ama upendeleo"

Aidha, binafsi naamini kuwa, uamuzi wa kutoa tenda ama zabuni kwa mzabuni yeyote hayatolewi ama hautolewi na mtu mmoja. Naamini ipo kamati/bodi ya zabuni katika halmashauri hiyo.

Kwa maana si wewe peke yako unayeamua nani apewe na nani asipewe. Zaidi sana kama nilivyosema hapo juu, kuwa, unaongozwa/mnaongozwa na sheria na kanuni/vigezo vya kumpa zabuni mtu yeyote.

Zinagatia/zingatieni hilo..

Kama anakidhi vigezo vya zabuni na kuwashinda wenzake, apewe bila kujali ubaya aliokutendea.

Kama hakidhi, atatupwa na vigezo ama sifa na yakupasa umwambie waziwazi kuhusu hilo ili atakapokosa zabuni, asije kudhani wewe ndiye umemfanya akose !!

Usiku mwema, Mungu akubariki.
 
Mimi nadhani kwa hili bandiko lako,mamlaka yako ya uteuzi inatakiwa ikufukuze kazi mara moja!(hufai kuwa mkurugenzi wa Halmashauri)kwenye awamu hii ya JPM.Yaani Mkurugenzi wa halmashauri unafikiria kutoa zabuni kwa upendeleo? halafu bila aibu unakuja huku JF kuonyesha weakness yako humu.Nitashangaa wasaidizi wa JPM hadi j5 ijayo wakikuacha uendelee na kazi. Kumbe nyie ndo mabos mnaovujisha siri za office za serikali,wakati mliapa kutotoa siri hizo kwa asiyehusika.Kwa bandiko lako hili,nadhani mamlaka yako ya uteuzi itakuwa imeshajua jina lako na Halmashauri unayoingoza na huyo ex-Mkuu wa mkoa unayemzungumzia.
 
Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu
Usimpe.usimpe.usimpeeeeeee.mkumbushe pia kua yeye ni mtu asiye binadamu.ajutie makosa yake na hiyo ndiyo hukumi yake ya mabaya hapa duniani.mimk ni Rasta mwenye kuhubili amani lakini huyu mpige chini asubuhi kweupe

JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
 
ccm bwana yaani ujinga huu bado hamjaacha tu
 
Kwa taarifa yako jamaa anataka uende jela hapo anacheza deal na TAKUKURU wanakutengenezea mazingira ya rushwa.
 
Mmm nafkir usimamie haki kama umesema Hana sifa bas hawezi kupata hta kama angekuwa ni mkuu wa wakuu wa mikoa yote dunian.
 
Kwenye maisha USILIPE kisasi! narudia never usilipe kisasi! Lipa ubaya kwa wema! na hili ulifanye kwa moyo safi kabisa! Jaribu hili then utakuja na shuhuda!
 
acha kuboa na wewe
ushasema hana vigezo sasa umpe kwa nini!!!
ndio maana hatuendelei kwa sababu ya watu kama nyinyi
hata ukijipendekeza mkaguzi makini atakuja kukudaka tu
acha uboya
 
Kwenye maisha USILIPE kisasi! narudia never usilipe kisasi! Lipa ubaya kwa wema! na hili ulifanye kwa moyo safi kabisa! Jaribu hili then utakuja na shuhuda!
kashasema hana vigezo,hizi nakshi unazoweka za nini!!!
 
Yani yeye akuchukie halafu we umpende. Yeye akutese halafu wewe umpe raha.Mkuu acha kujifanya yesu. Piga chini Huyo kimavi na ikiwezekana mtomb..e hata mke wake.
 
Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu

Hili bandiko ni la kijinga sana. Sasa unajua hana vigezo vya kupewa hiyo zabuni unatuomba ushsuri wa nn. Bora hata hyo mkuu wa mkoa mstaafu kuliko ww. Kwa hili bandiko umejifunua ni kiasi gani hustahili/unapwaya hyo nafasi. Nawaomba wahusika wakuondoe kwanza ww na hao wanaokuomba mumbe zabun hyo asiyekuwa na vigezo ili iwe mfano kwa watumishi wengine wa uma wenye nyazifa kama yako.
 
Hii mada umeanzisha kwa sababu ulikuwa na hamu ya kujidhalilisha au? Umeonyesha kuwa wewe ni sehemu ya ubabaishaji uliotukuka.
 
Ni kweli hana vigezo licha ya ushawishi wa mwenyekiti,lakini kinachoniuma ,huyu mheshimiwa amewahi kusababisha maisha yangu yakayumba,najiuliza hivi ananifaham kweli au hanijui,je nimwambie pamoja kuwa huna sifa hatukupi mradi na nimkumbushe alichowahi kunifanyia,na nimkumbushe kuwa hizo mbinu unazotaka kutumia kupata mradi si sahihi,dilemma, inaniuma sana nikimkumbuka huyu jamaa

Mwambie hana sifa. Full stop. Mengine atajumlisha na kutoa mwenyewe
 
Msamehe kutoka moyoni kwa Yale aliokufanyia, huenda Allah alikuwa na sababu wewe kupewa hicho kipimo lkn timiza wajibu na weledi wa ofisi, na usikubari kupindisha sheria kwasbbu wataumia wengi baada ya Mwenye vigezo visivyositaili kuboronga, ebu fata kiapo chako kinasemaje
 
Back
Top Bottom