Huyu mkuu wa mkoa ameingia 18 zangu

Huyu mkuu wa mkoa ameingia 18 zangu

Wewe hauko serious. Umesema familia yako iliteseka na sasa unaweka post yako ambayo mtu akitulia anaweza kukupata kirahisi.
Unless kama hii ni chai.
 
Nonesense hiyo zabuni ni yako au ya serikali?..na kama umeshagundua hana zifa halafu unauliza upuuzi huu you're to be fired
 
Ulichokifanya hiki Mkuu, ni sawa na sawa na kukata tawi la mti alafu umelikalia.
 
Kumbuka hii ni AWAMU YA TANO(kwa herufi kubwa). Jidanganye kumpa tenda wakati hana sifa na safari hii utafukuzwa mazima bila uchunguzi afu huyo jamaa atageuka kukucheka. Raisi kila siku anasema watendaji wake hamjajua anataka nini, na wewe ukimpa tenda utakuwa hujui anataka nini. JICHEKI KABLA HAUJACHEKIWA.
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu
Kama ungejulikana kwa jina na ofisi ulipo, ulitakiwa kuachishwa kazi kwa manufaa ya umma. Hauna uwezo wa kumpa wewe au kumnyima wewe kazi, atapewa na vigezo au atanyimwa na vigezo. Hakika hautoshi kabisa na huyo jamaa alikuwa anatimiza wajibu wake. Acha upuuzi.
 
Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu
Wewe hujielewi hata kidogo. Na unaonekana unamchukia yeye na siyo vigezo hana. Unasemaje"nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia" umeshasema hana sifa halafu unataka umpe tena ya nini? hana sifa maana yake hana sifa.
 
Habar wana jf

Bila kupoteza muda, nimewahi kuingia kwenye mgogoro na aliyekuwa mkuu wa mkoa x kipindi cha serikali ya awamu ya NNE ya JK.

Huyu mkuu amewahi kumuamrisha mkurugenzi wa Halmashauri ambayo nilikuwa naifanyia kazi kuwa nimekula fedha za mradi fulani ndani ya Halmashauri hiyo,
Nilisimamishwa kazi na maslahi yangu pia yalisimamishwa, kupisha uchunguzi, mwaka mzima nachunguzwa bila majibu sahihi, na ukumbuke mwaka mzima huo sipati mshahara wala posho, familia yangu ikatabika ile mbaya, watoto wakashindwa kusoma

Baada ya mwaka huo kuisha, wakaguzi wakaja na majibu kwamba sijakula hata senti moja ya mradi

Mwaka 2016 nikarudishwa kazini ila nikaomba kuhamishwa kwenda Halmashauri nyingine mkoa mwingine

Katika mabadiliko ya wakuu wa mikoa na wilaya yaliyofanywa na JPM, huyo mkuu wa mkoa kapigwa chini na Halmashauri niliyopo ndo anayokaa anafanya business zake

Sasa kuna zabuni imetolewa hapa Halmashauri na kuna maombi mbalimbali yanaletwa kwa ajili ya mradi huo

Huyu ambaye alikuwa mkuu wa mkoa naye ameomba mradi lakini hana sifa ya kupewa mradi, hakidhi vigezo vya kupewa mradi ila anapigiwa pande na mwenyekiti wa Halmashauri ananishawishi tumpe mradi. Cha kushangaza na yeye bila aibu ananipigia sim tumpe kipao mbele

Sasa nakaa nawaza hivi huyu mkuu anajua kuwa amewahi kuniachisha kazi kwa tuhuma ambazo si za kweli ,au amesahau au hanijui?
Mbona ananipigia simu na kuongea na mimi friendly sana?

Sasa najiuliza, nimpinge asipewe mradi maana hana sifa, au tumpe tu halafu nimkumbushe hicho kisa ambacho amewahi kunifanyia, au nifanyeje wakuu

kama wewe ndiyo mwenye mamlaka ya hiyo idara mbona hakuna swali hapo? Kama hana sifa ya kupewa mradi si sababu inayojitosheleza? Kwani si kuna wengi tu walioomba na hawatapata?Kama hii story ni ya kweli kuna jambo unaficha, you should never be worried if you are right
 
Ukimpa tenda kwakua hana vigezo,hapo ndio utakua umefanya kosakubwa kuliko lile ulilofanyiwa

SIMAMIA HAKI,UKIMUONEA HURUMA ATAKUPONZA
 
Ole wako umpe kazi tutakushitaki kwa matumizi mabaya ya ofisi za uma, na uzuri huyo x namfahamu vizuri sana na madudu yake.
 
Mpe zabuni mtu mwenye sifa. Kama hana sifa kama ulivyosema usithubutu kumpa zabuni hiyo. Ya kukusimamisha kazi achana nayo hayakuongezei kitu badala yake yatazidi kukuumiza moyo wako tu, samehe, sahau na songa mbele na maisha yako!
 
Msukuma ana haki kusema darasa la 7 warudishwe makazini maana nyinyi mnaojiita wasomi ni hovyo kabisa, wee mwenyewe unasema hakidhi vigezo afu wewe huyo huyo wataka kumpa hiyo kazi nonsense.....utanifanya nipigwe ban wewe
 
Acha ujinga wa ki ccm,, mtu ushasema sifa hana unataka kumpa zabuni kwa kigezo gani?
 
Ni kweli hana vigezo licha ya ushawishi wa mwenyekiti,lakini kinachoniuma ,huyu mheshimiwa amewahi kusababisha maisha yangu yakayumba,najiuliza hivi ananifaham kweli au hanijui,je nimwambie pamoja kuwa huna sifa hatukupi mradi na nimkumbushe alichowahi kunifanyia,na nimkumbushe kuwa hizo mbinu unazotaka kutumia kupata mradi si sahihi,dilemma, inaniuma sana nikimkumbuka huyu jamaa
Haina haja ya kuendeleza bifu kwa kumkumbusha alafu kumnyima. Fuata haki ingawa inaonekana unasita
 
Dunia duara, milima haikutani binadamu hukutana, hakujua huo msemo nnaimani wewe unajua maana ya huo msema, ufanyie kazi.
 
Ni kweli hana vigezo licha ya ushawishi wa mwenyekiti,lakini kinachoniuma ,huyu mheshimiwa amewahi kusababisha maisha yangu yakayumba,najiuliza hivi ananifaham kweli au hanijui,je nimwambie pamoja kuwa huna sifa hatukupi mradi na nimkumbushe alichowahi kunifanyia,na nimkumbushe kuwa hizo mbinu unazotaka kutumia kupata mradi si sahihi,dilemma, inaniuma sana nikimkumbuka huyu jamaa
Haina haja ya kuendeleza bifu kwa kumkumbusha alafu kumnyima. Fuata haki ingawa inaonekana unasita
 
Back
Top Bottom