Kwa hiyo ndo umtangaze humu!Waluu habari ya leo.
Kabla sijatoka na kuzima data nilitamani kushare jambo moja kutoka kwa yule mchaga mwenye combination ya kisingidani
Huyu dem bhana ilikiwa ni mwaka 2002 tulikutana facebook alafu shobo zikawa nyingiiii,mara atume bundle,mara uko wapi,unafanyaje n.k
Baada ya siku 2,3 hivi nilamuobukia hewani na kumwomba mzigo huye mtoto alijibu kuwa atakuja kulala maskani jioni,nikasema hapa kaisha.
Jioni baharia nimetoka zangu matizi na nini akanicheki βbaby kwa kusa sipajui mtaani kwako naomba uje unipolee stendβ sikusita mkurya malaya.
Baada ya kufika maskani nikamwonesha badu akaoga ila msosi aligoma kula na kilikuwa ni kioro cha ugali na mchicha,basi nikamwambia ngoja nikuchukulie kiepe mayai,akagoma too.
Mida ya kulala mtoto alaniuliza nkama niko na condom,nikamjibu swali ya nini?β¦..oooh napgopa,nikarnda kununuaβ¦.
Ghafla nakula zangu keki za dawa nikastukiaa mkono huooo,ikanibidi nianze kutoa ushirikiano kama wa kutoa ngombe zizini,ghafl mtoto akadai condom,kheeee,nikamwambia hamna utamu humo akangaβangβania balaa.
Nilichokifanya babaharia wenzangu mnakijua baada ya kuivaa huwa tunazipa thamani kucha eeeeh.AJABU NI KUWA SIKUWAHI KUKUTANA NA MCHAGA ANAJIA HEKAHEKA KAMA YULE MTOTO KHAAAA.
Namjulia wapi Mimi huyo mzinzi mwenzio!Unamjua?
ππ kuna wachaga wanapigana miti mzee alafu na hivi wazuri unapata hamasa ya kushusha moto kama dragon.. Mie ndom huwa nakubali kutumia vizuri naweka na kitandani pembeni, ila tukianza romance nahakikisha network zake zimepiga chini, napeleka mjenge live live na wala haulizi tenaaWaluu habari ya leo.
Kabla sijatoka na kuzima data nilitamani kushare jambo moja kutoka kwa yule mchaga mwenye combination ya kisingidani
Huyu dem bhana ilikiwa ni mwaka 2002 tulikutana facebook alafu shobo zikawa nyingiiii,mara atume bundle,mara uko wapi,unafanyaje n.k
Baada ya siku 2,3 hivi nilamuobukia hewani na kumwomba mzigo huye mtoto alijibu kuwa atakuja kulala maskani jioni,nikasema hapa kaisha.
Jioni baharia nimetoka zangu matizi na nini akanicheki βbaby kwa kusa sipajui mtaani kwako naomba uje unipolee stendβ sikusita mkurya malaya.
Baada ya kufika maskani nikamwonesha badu akaoga ila msosi aligoma kula na kilikuwa ni kioro cha ugali na mchicha,basi nikamwambia ngoja nikuchukulie kiepe mayai,akagoma too.
Mida ya kulala mtoto alaniuliza nkama niko na condom,nikamjibu swali ya nini?β¦..oooh napgopa,nikarnda kununuaβ¦.
Ghafla nakula zangu keki za dawa nikastukiaa mkono huooo,ikanibidi nianze kutoa ushirikiano kama wa kutoa ngombe zizini,ghafl mtoto akadai condom,kheeee,nikamwambia hamna utamu humo akangaβangβania balaa.
Nilichokifanya babaharia wenzangu mnakijua baada ya kuivaa huwa tunazipa thamani kucha eeeeh.AJABU NI KUWA SIKUWAHI KUKUTANA NA MCHAGA ANAJIA HEKAHEKA KAMA YULE MTOTO KHAAAA.
Noma sanaππ kuna wachaga wanapigana miti mzee alafu na hivi wazuri unapata hamasa ya kushusha moto kama dragon.. Mie ndom huwa nakubali kutumia vizuri naweka na kitandani pembeni, ila tukianza romance nahakikisha network zake zimepiga chini, napeleka mjenge live live na wala haulizi tenaa
Sema yule nyokooItakuwa niyeye.
Siwezi kabisa kutumia ndom, ila huwa nikicheza pabaya, nawahi dose zangu za PEP ππNoma sana
πππFacebook Iliana kwenye maneno ya Harvard mwak 2004; ya kwako ya 2002 ilikuwa Facebook ipi? Hata myspace nayo ilianza mwaka 2003. Labda ilikuwa Talk Coty ambayo ilikuwa text chatroom bila picha
ππ muhimu kuwa na ile ndani mzee babaIle niko na dosen kabisa
Oya umemuogopesha mpaka kafuta uzi kaandika ushuzi msiwe mnafanya hivyo nyinyiNamjulia wapi Mimi huyo mzinzi mwenzio!