Huyu mama utaweza kushauri nini . . . . .?

Huyu mama utaweza kushauri nini . . . . .?

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Posts
28,259
Reaction score
20,920
It was yesterday!
"
Ndipo aliponifuata na kunieleza,
"
Sijui ni kwanini alinichagua mimi,lakini ndo hivyo,nilianza kumuona wiki moja iliyopita,
"
Kabla ya hapo nilikua sijapata kumuona ana umri wa miaka 49!
"
Aliniambia yafuatayo;
Baada ya salamu akaanza,"Kijana samahani,tangu nimekua hapa nimekuwa nasumbuliwa na mawazo na nimeona niseme angalau naweza nikapata nafuu"
"
"Nimeolewa na nina watoto 7,wawili wameshamaliza elimu ya msingi,wa 2 wameishia darasa la 4 na mmoja nimeshindwa kumpeleka shule na wa mwisho ndo huyu mdogo unaemuona hapa".
"
"Mume wangu hana kazi na hataki kujishughulisha,tangu apunguzwe kazi mwaka 2004 mpaka sasa amekua ni mtu wa hasira na hataki kazi"
"
"Mimi kazi yangu hii ya umama ntilie ndo nilipe kodi ya nyumba,nilishe watoto na mahitaji yao mengine".
"
"Kiukweli nimechoka.Natamani niitelekeze familia niende Kahama nikatafute hata kazi ya u-baa maid!"
"
"Kwani maisha yamenichosha na huyu mwanaume nae amekua kama mtoto,namlisha na unyumba nampa,amenichosha mno"
"
"Mdogo wangu nimekusimulia usishangae kusikia nimejinyonga"
"
Aliponiambia hayo akaanza kulia,ikabidi nianze kumtuliza kisha tukaongea machache tukaagana kwa ahadi kuzungumza zaidi kesho.
"
Unaweza kudhani una shida,kumbe huna,kwani wapo wenye shida zaidi yako tena za kustaajabisha!
 
i see
na mwanamme akiamua kujindondocha huwa kazi sana kumrudishia akili
 
uko vzri mkuu,tunga vitabu vya story utatoka mazima!
 
Wa leo ana watoto 7, wa siku ile alikuwa na watoto 6.....!!!

wakija kukueleza matatizo yao, usiache kuwakumbusha na uzazi wa mpango.

Unaeza kutana nao badae kila mmoja ana watoto 10!!
 
Wa leo ana watoto 7, wa siku ile alikuwa na watoto 6.....!!!

wakija kukueleza matatizo yao, usiache kuwakumbusha na uzazi wa mpango.

Unaeza kutana nao badae kila mmoja ana watoto 10!!

kumbe jamaa ni mtunzi mzuri wa story!!!
 
duuu pole yake awe mvumilivu kwani maisha yapo kama gwaride
 
Duh! mie ndio mana staki kuzaa watoto wengi nikawatesa bure ...........
 
wewe una mvuto wa kusahuri , me naona nyota unayo ndo fursa hizi uanzishe kakituo kidogo wateja wakiongezeka utaongeza ukubwa wa ofisi, ujasiriamali ndo huu hakuna mwengine, kina dr ndodi cjui nani walianza na mteja mmoja sasa we washafika wawili wa kushauri tu unasubiri nini kujikuzia jina na mihela
 
wewe una mvuto wa kusahuri , me naona nyota unayo ndo fursa hizi uanzishe kakituo kidogo wateja wakiongezeka utaongeza ukubwa wa ofisi, ujasiriamali ndo huu hakuna mwengine, kina dr ndodi cjui nani walianza na mteja mmoja sasa we washafika wawili wa kushauri tu unasubiri nini kujikuzia jina na mihela

Sidhani,hiyo ni taaluma ambayo mtu anaipata kwa kuisomea.Mtu kukueleza yanayomsibu haina maana una kipaji chochote!
 
Nashauri tu huyu mama asaidiwe! nafahamu JF ina watu wenye utu na uwezo wa kuliangalia hili. huenda kati ya hao watoto kuna watu maarufu kama wakiendelezwa. Mimi bahati nzuri au mbaya bado nasoma. Nawasihi wote wenye uwezo washirikiane na mtoa mada ili wajaribu kuona la kufanya!
"Mume wangu hana kazi na hataki kujishughulisha,tangu apunguzwe kazi mwaka 2004 mpaka sasa amekua ni mtu wa hasira na hataki kazi"
"
"Mimi kazi yangu hii ya umama ntilie ndo nilipe kodi ya nyumba,nilishe watoto na mahitaji yao mengine".
"
"Kiukweli nimechoka.Natamani niitelekeze familia niende Kahama nikatafute hata kazi ya u-baa maid!"
"
"Kwani maisha yamenichosha na huyu mwanaume nae amekua kama mtoto,namlisha na unyumba nampa,amenichosha mno"
"
"Mdogo wangu nimekusimulia usishangae kusikia nimejinyonga"
"
Aliponiambia hayo akaanza kulia,ikabidi nianze kumtuliza kisha tukaongea machache tukaagana kwa ahadi kuzungumza zaidi kesho.
"
Unaweza kudhani una shida,kumbe huna,kwani wapo wenye shida zaidi yako tena za kustaajabisha![/QUOTE]
 
Chakumsaidia ni jambo moja tu kumuwezesha kiuchumi! Kama ana bishara tayari kazi ndo inakuwa ndogo sanaaa! Cha kufanya mkopeshe mtaji akuze business yake kidogo, atatoka tuuu!

Mi kuna mama ntilie alianza na mabench kafight mpaka sasa ana tv, viti, friji na kila kitu kwenye banda lake!

Ukifight sanaaa haya maisha unatoka tu mbona! Ishu ni je kaamua kujikwamua? Unaweza kumpa hiyo laki akenda k/koo kusanya minguo ya sikukuuuu!
 
Inasikitisha sana,cha kufanya ni kwamba anahitajika kuongeza kipato zaidi yaan mtaji uongezeke,km ni sehemu ya kibanda anaweza kupaboresha zaid na kupafanya pawe pazur na pasafi zaid ili wateja weng waweze kuja,pili amtegemee Mungu ktk hilo analopitia yaan awe mtu wa maombi hasa amuombee mume wake kwmb Mungu aweze kurudisha akili zake na kumpa ari mpya ya kufanya kazi na kutunza familia asikate tamaa kwan neno la Mungu linasema kwamb Tazama Mungu ameumba jambo jipya duniani kwmb mwanamke atamlinda mume wake..kwahyo ampende zaid na amuhudumie zaid pasipo manung'uniko na Mungu atafanya.
Kama ni mkristo ajitahid kwenda na mume wake kanisan awaone watumish wa Mungu kwa ushaur zaid na mume wake huko atakutana na wanaume ambao watampa changamoto mbalimbal za maisha.
Tatu pia anaweza kujitahid kuhudhuria semina mojawapo za ujasiriamal kwa kuongezea pato kwan zimewasaidia wamama weng.Asikate tamaa kwani anaweza akifanya kaz kwa bidii na Mungu atamtoa tu ktk shida aliyonayo.
 
Back
Top Bottom