Huyu kuku atakuwa na shida gani??

Huyu kuku atakuwa na shida gani??

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,078
Reaction score
5,983
nimemfanyia physicl assessment nimepata ivi
Kazubaaa
Hali chakula
Anasingiasingia
Anajitenga na kuku wengi
Manyonya kuvurugika
Mabawa yake yanalegea
Msaada wa kitaalamu kuhusu tiba yake hasa tiba asilia mnipe muongozo wakuu
 
20250707_083940.jpg
 
Huyo kuku anaumwa,kwa huduma ya haraka na nafuu mtengenezee antibaiotik ya kienyeji,chukua kitunguu swaumu na tangawizi pondaponda na maji kiasi alafu mpatie dozi kama visoda viwili kila baada ya masaa sita.
 
Back
Top Bottom