Huyu jamaa anapenda pure leather


M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
1
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 1 0
Kanidokeza kwamba huwa yeye akitaka kunanihii hataki kumask ile tree yake kwa sababu inakua kama ubuntu.hvyo ili yeye aenjoy lazima iwe kitu pure leather na yuko tayari ile flash yake ipate virus.tumsaidie jamani!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
asipojisaidia mwenyewe sie tutamsaidiaje? Hajui haya magonjwa basi akapime na patner wake km wapo salama wawe waaminifu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Yupo sahihi kabisa. Unafikiri maisha yako yatazuiwa na 200/=? Kula kitu pure, mungu pekee ndie mwenye uwezo wa kukulinda.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
tumsaidie nni ssa akati ye ndo anapenda hvo.................hajui kinachendelea duniani
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Hakuna haja ya kumsaidia lolote maana anajua na amesikia na ameona kinachoendelea
So kumsaidia mwambie aendelee kikimpata cha kumpata atajua madhara yake
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
.......tutamsaidia kumzika tu,kwa sasa hana msaada kwani ndio anapenda hivyo
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Mi naona 2 wa2 wanashauri cjaelewa ht kidogo!! cjui KUMASK ILE TREE YAKE mara UBUNTU cjui ....... m2 akitoa thread afunguke bhana cyo anafila fila maneno.
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
134
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 134 160
hakuna taabu mkuu....antivirus zipo za aina nyingi...hata boot sector ya hiyo flash yake ikiharibiwa inawezekana kurekebishwa....lakini ubuntu mbona iko poa sana...kwann yeye anaogopa kuimask?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Ni vizuri zaidi kwa kuwa amehiari ye mwenyewe flash yake ipate virus! Ka mtu mwenyewe ni mwanjomwanjo ata akivaa mask bado tu itamtumbukia nyongo!
 
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
154
Likes
1
Points
0
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
154 1 0
Mi naona 2 wa2 wanashauri cjaelewa ht kidogo!! cjui KUMASK ILE TREE YAKE mara UBUNTU cjui ....... m2 akitoa thread afunguke bhana cyo anafila fila maneno.
<br />
<br />
Doh huu mtandao haukufai bana...Hapa ni kwa wale tunaoitwa "Wanadamu wenye fikra pana" . ..Umepotea njia nenda Facebook au Twitter huko ndiko kunakufaa.
MCHANGO..doh unapenda NGOCHI(kavu kavu) KWA NGOCHI,nenda taratibu maana mwendo kasi noma au ukijaza sana utazama...Magonjwa ni mengi ndugu,au hutaki kushuhudia mapinduzi ya mara ya pili Tz yakiongozwa na CHADEMA.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
What is this? Pure leathers or otherwIse, nenda ANGAZA uelimishwe, utakula kitu kavu kavu.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Doh huu mtandao haukufai bana...Hapa ni kwa wale tunaoitwa &quot;Wanadamu wenye fikra pana&quot; . ..Umepotea njia nenda Facebook au Twitter huko ndiko kunakufaa.<br />
MCHANGO..doh unapenda NGOCHI(kavu kavu) KWA NGOCHI,nenda taratibu maana mwendo kasi noma au ukijaza sana utazama...Magonjwa ni mengi ndugu,au hutaki kushuhudia mapinduzi ya mara ya pili Tz yakiongozwa na CHADEMA.
yahe kumbe weye fikra zako pana kazitanua nani? naomba na miye nikutanue fikra.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
mwache yamkute ndio ataona cha mtema kuni... Ajue hakuna ant-virusi wa trojans wa H'Ai V.. Ohhho!
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184