Huyu housegirl ana maana gani?

Huyu housegirl ana maana gani?

mathew chance

New Member
Joined
Apr 21, 2015
Posts
4
Reaction score
7
Wakuu juzi wife amesafiri kwenda kwao kuhudhuria mazishi atarudi Jumatatu

Sasa wife kaniacha mm na housegirl tu nyumbani kaenda na mtoto wetu mdogo. Tangu ameondoka kwa kweli Housegirl huyu nashindwa kumuelewa, juzi hiyo hiyo nimerudi kutoka kwenye pombe zangu usiku kama Wa saa sita hivi namkuta kalala kwenye kochi anakoroma mapaja yote nje.

Khanga imetoka kwa pembeni nikaliona kufuli live na ile sehemu husika ikiwa imetuna balaa.Nikajifanya simuoni nikapitiliza chumbani moja kwa moja ingawa hali yangu ilikua mbaya sana kiasi kwamba abdalah kichwa wazi alikasirika almost lisaa lizima bila kupumzika.Yote Tisa Jana sasa ndio kumi, nimerudi usiku, tupo familia mbili tumepanga hapo tuna share upande na kila famili ina ufunguo wake wa geti kuu.

Sasa ile nafungua tu mlango wa ndani kwetu nashangaa kumkuta Housegirl kwenye coach akiwa kama alivyozaliwa akijihudumia kwa mkono kwa speed ya ajabu huku akilia kwa mahaba mazito mno nilibaki nimeduwaa nikatamani nimvamie pale kwenye kochi kwa uchu niliokua nao lakini roho ikasita na kujikuta nimepitiliza chumbani akaacha kumbe alikua anitega mimi tulipoamka asubuhi wala hakuona aibu kwa tukio la usiku ndo kwanza ananiamkia huku akirembua macho
Nikaondoka kwenda kazini nikiwa najiuliza maswali mengi sana.

Wadau sijui kama nitafika Jumatatu nikiwa sijaanguka dhambini, mungu anisaidie ingawa maji yanaonekana kuzidi unga nahisi kama nitakoroga uji.Kuna mwenye jawabu hapa nifanyeje kuukwepa uchokozi huu wa hali ya juu ambao sijawahi kukutana nao kabla na leo sijui nitakuta jaribu gani.

Help pleas

NB:
Huyu binti ni mpya wife amemleta ana wiki ya pili sasa
Alimtoa Tanga mjini
 
Unashindwa kumkemea?

La sivyo hii hekaya ni ya kutunga au ushafanya maamuzi na wataka kuyabariki kupitia maoni ya wengine...
 
Wakuu juzi wife amesafiri kwenda kwao kuhudhuria mazishi atarudi Jumatatu

Sasa wife kaniacha mm na housegirl tu nyumbani kaenda na mtoto wetu mdogo
Tangu ameondoka kwa kweli Housegirl huyu nashindwa kumuelewa, juzi hiyo hiyo nimerudi kutoka kwenye pombe zangu usiku kama Wa saa sita hivi namkuta kalala kwenye kochi anakoroma mapaja yote nje, khanga imetoka kwa pembeni nikaliona kufuli live na ile sehemu husika ikiwa imetuna balaa

Nikajifanya simuoni nikapitiliza chumbani moja kwa moja ingawa hali yangu ilikua mbaya sana kiasi kwamba abdalah kichwa wazi alikasirika almost lisaa lizima bila kupumzika

Yote Tisa Jana sasa ndio kumi, nimerudi usiku, tupo familia mbili tumepanga hapo tuna share upande na kila famili ina ufunguo wake Wa Geti kuu
Sasa ile nafungua tu mlango Wa ndani kwetu nashangaa kumkuta Housegirl kwenye coach akiwa kama alivyozaliwa akijihudumia kwa mkono kwa speed ya ajabu huku akilia kwa mahaba mazito mno nilibaki nimeduwaa nikatamani nimvamie pale kwenye kochi kwa uchu niliokua nao lakini roho ikasita na kujikuta nimepitiliza chumbani akaacha kumbe alikua anitega mm
Tulipoamka asubuhi wala hakuona aibu kwa tukio la usiku ndo kwanza ananiamkia huku akirembua macho
Nikaondoka kwenda kazini nikiwa najiuliza maswali mengi sana

Wadau sijui kama nitafika Jumatatu nikiwa sijaanguka dhambini, mungu anisaidie ingawa Maji yanaonekana kuzidi unga nahisi kama nitakoroga uji

Kuna mwenye jawabu hapa nifanyeje kuukwepa uchokozi huu Wa hali ya juu ambao sijawahi kukutana nao kabla

Na Leo sijui nitakuta jaribu gani

Help pls

NB
Huyu binti ni Mpya wife amemleta ana wiki ya pili sasa
Alimtoa tanga mjini

Kwani siku ya kwanza na ya pili kwa kutomsogelea umepungukiwa na nini zaidi ya kuonyesha heshima ya hali ya juu kwa mkeo na mwanao.

Ukirudi ukakuta visa hivyo andaa simu yako kwenye video na umrekodi upuuzi wake wote, halafu immediate boss wake akirudi toa taarifa. Kwanza utakuwa umeonyesha ujasiri wa hali ya juu na heshima kwa mkeo na mwanao, na kumtia adabu huyo housegirl. Halafu humjui huyo mtu na madhara gani anaweza kuwaachia wewe na familia yako na ukoo wako na wa mkeo.

Mwisho, sio kila unapoona chakula, unakula, vyakula vingine ni vya 'jalalani'. Mwisho kabisa, upende mwili wako kwani sio wa ku-expose kwa kila mwanamke, mwisho mwisho kabisa kabisa, hakikisha unapokuwa chumbani kwako unafunga mlango kwa funguo.
 
Wakuu juzi wife amesafiri kwenda kwao kuhudhuria mazishi atarudi Jumatatu

Sasa wife kaniacha mm na housegirl tu nyumbani kaenda na mtoto wetu mdogo
Tangu ameondoka kwa kweli Housegirl huyu nashindwa kumuelewa, juzi hiyo hiyo nimerudi kutoka kwenye pombe zangu usiku kama Wa saa sita hivi namkuta kalala kwenye kochi anakoroma mapaja yote nje, khanga imetoka kwa pembeni nikaliona kufuli live na ile sehemu husika ikiwa imetuna balaa

Nikajifanya simuoni nikapitiliza chumbani moja kwa moja ingawa hali yangu ilikua mbaya sana kiasi kwamba abdalah kichwa wazi alikasirika almost lisaa lizima bila kupumzika

Yote Tisa Jana sasa ndio kumi, nimerudi usiku, tupo familia mbili tumepanga hapo tuna share upande na kila famili ina ufunguo wake Wa Geti kuu
Sasa ile nafungua tu mlango Wa ndani kwetu nashangaa kumkuta Housegirl kwenye coach akiwa kama alivyozaliwa akijihudumia kwa mkono kwa speed ya ajabu huku akilia kwa mahaba mazito mno nilibaki nimeduwaa nikatamani nimvamie pale kwenye kochi kwa uchu niliokua nao lakini roho ikasita na kujikuta nimepitiliza chumbani akaacha kumbe alikua anitega mm
Tulipoamka asubuhi wala hakuona aibu kwa tukio la usiku ndo kwanza ananiamkia huku akirembua macho
Nikaondoka kwenda kazini nikiwa najiuliza maswali mengi sana

Wadau sijui kama nitafika Jumatatu nikiwa sijaanguka dhambini, mungu anisaidie ingawa Maji yanaonekana kuzidi unga nahisi kama nitakoroga uji

Kuna mwenye jawabu hapa nifanyeje kuukwepa uchokozi huu Wa hali ya juu ambao sijawahi kukutana nao kabla

Na Leo sijui nitakuta jaribu gani

Help pls

NB
Huyu binti ni Mpya wife amemleta ana wiki ya pili sasa
Alimtoa tanga mjini

mtimue tu... sio housegirl huyo ni malayya haswa tena siyetambua mamlaka na heshima ya ndoa na baba katika family
 
Kula huyo housegirl ni haki yako kidini na kisheria

dini yako na sheria yako yawezekana havi-apply kwa mleta mada. Unaonaje mkabadilishana ma-housegirl na mleta mada ili uweze kuabudu vizuri kwa mujibu wa dini yako.
 
kwani kwao ni mbali sana kiasi kwamba hawezi kufika tangu hiyo siku?? au umelazimishwa kukaa nae??
 
duuuuh hilo.pepo.bro linahangaika kuitafuta nafsi yako ukipatikana kweli umekwisha sure tena run for yo life!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom