Huyu housegirl ana maana gani?

Kifuna

JF-Expert Member
Aug 7, 2008
434
225
Dhambi ya kwanza kuingia Duniani ni Uzinzi nafikiri pia itakuwa dhambi ya mwisho maana inavunja rekodi
kila mwaka
kila mwezi
kila wiki na
kila siku.

Tafakari! Uamuzi ni wako!
 

RealMan

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,367
2,000
Wakati mwingine ni ngumu kuelezea baadhi ya mambo na mtu husika...
kwani uamuzi wa kutoshawishika na mitego ya house girl wako ulipewa na nani???

Kipi kimebadilika hadi uombe ushauri?
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,863
2,000
Mpotezeee huyo binti ukila tu hamuachi tena mtanga.... we endelea kupitiliza hadi wife arudi
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
39,235
2,000
😤😤😤😤😤😤😤😤 weka picha
 

Sam82

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
294
250
Sidhani Kama haya uliyoandika hapa ni ya kweli maana haingii akilini binti wa wiki mbili tangu aingie mji asioufahamu aanze upuuzi huo labda uwe ulishaanza wewe kuonyesha kumtaka ama atakuwa ni mtego kutoka kwa mkeo baada ya kutilia shaka tabia yako. Hata hivyo ninahakika mitego kutoka kwa mtu yeyote inategemea na jinsi mnavyochukuliana. Kuwa serious na ndoa usijejuta mpaka siku utakapoingia kabirini.
 

idoyo

JF-Expert Member
Jan 13, 2013
3,025
2,000
Dhambi ya kwanza kuingia Duniani ni Uzinzi nafikiri pia itakuwa dhambi ya mwisho maana inavunja rekodi
kila mwaka
kila mwezi
kila wiki na
kila siku.

Tafakari! Uamuzi ni wako!
thibitisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom