Huyu Dogo si Mchezo

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,302
0
A boy?! He is 20! Ukimwacha na mkeo anatia mimba kabisa! Ila JAMAA NI BALAA!
 

Inkoskaz

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
6,361
2,000
Mimba na kufumania vinahusianaje hapo. ama kijana wa twenties unataka aitwe babu?
just check the incredible brain of the guy and give us ur comment,if u dont want just leave it!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom