Huya dada wa Jf ana roho mbaya sana

Huya dada wa Jf ana roho mbaya sana

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Posts
13,657
Reaction score
8,590
Acha roho mbaya
 

Attachments

  • ROHO MBAYA.jpg
    ROHO MBAYA.jpg
    9.3 KB · Views: 1,533
Ulimaanisha mwenye jina sawa na huyo mdudu aliyekabwa?
 
"Wadada wa JF" wamekurupuka kujua ni yupi mwenye "roho mbaya", kumbe...!!!!
 
Kama jamaa yake ni wa Dar hapo atakuwa kajificha chini ya kitanda.

Wanaume wa Dar wajifunze kwake jinsi ya kuwashughulikia panya road kabla watoto wa mbwa hawajatake ova town.
 
Kama jamaa yake ni wa Dar hapo atakuwa kajificha chini ya kitanda.

Wanaume wa Dar wajifunze kwake jinsi ya kuwashughulikia panya road kabla watoto wa mbwa hawajatake ova town.

Shy land unahitajika kipande hii
 
Last edited by a moderator:
Kama jamaa yake ni wa Dar hapo atakuwa kajificha chini ya kitanda.

Wanaume wa Dar wajifunze kwake jinsi ya kuwashughulikia panya road kabla watoto wa mbwa hawajatake ova town.

Umenifanya nicheke sana!!! mmh kweli wajifunze kupitia kwa huyu dada.
 
Back
Top Bottom