Huwezi kuongozana na mimi kwasababu...

Huwezi kuongozana na mimi kwasababu...

Mume -----, achukue ukurya siku moja aone mbingi hiyo inavonyoka.... Kwanza walifikaje hadi kuoana, au walikua wanakutana ndani tu muda wote wakati wa uchumba...
alimjaza mimba akiwa mwanafunzi wakamlazimisha amuoe na amsomeshe
 
eh!mkubwa sasa ye naye kiazi kweli ka hajui kuvaa si amvalishe?kwanza jukumu lake kumvesha mumewe babu eh!mwambie best ako aje kwangu nimpendezeshe asimuumize kichwa kha.
hahaha
 
subiri kwenye 4len mmoja mmoja ndio mpango babu!

Sasa huu ndo ukatili kwa wanaume. Asiye tayari unamwita, niliye tayari unanambia nisubiri. Hivi unajua mama yangu ni mwanamke kama wewe? nipende mtoto wa mwanamke mwenzio bhana.
 
Nashukuru mungu tunaendelea vizuri..natumaini na wewe na familia mnaendelea vizuri....

Tuko poa. Kuna mahali nlikusoma twin, naamini kamechezacheza sarakasi leo. Wish you all the best.
 
Sasa huu ndo ukatili kwa
wanaume. Asiye tayari unamwita, niliye tayari unanambia nisubiri. Hivi
unajua mama yangu ni mwanamke kama wewe? nipende mtoto wa mwanamke
mwenzio bhana.

haya kikongwe wangu njoo 2jikongoje jaman!usilie sana advertise leo nakuletea supra yenye rang ya puple,red n yellow wataktaka ghafla mbona.
 
yeye kama mke kachukua hatua gani kumsaidia mumewe ajue kuvaa?
 
Si kosa la huyo Dada ila ni la Kitchen party badala ya Manyago.
 
MWANAMKE -------- HUIVUNJA NYUMBA YAKE KWA MIKONO YAKE MWENYEWE BALI MWANAMKE MWEREVU HUIJENGA NYUMBA YAKE MWENYEWE. Siyo kwa matofali na cement bali kwa vijimambo kama hivi. Mwache asaidiwe kuvulishiwa mume ndo atapoamka ikiwa tayari kesha chelewa kwa uvivu wake wa kufikiri.
 
wala usijali my dear we kuwa na amani tu...kwa raha zako...wala usiitoe iko funny tu...
Sister mie mzima wa afya, kwa heshima yako itabidi niondoe hii current avatar
naona hujapenda kabisaa
 
Back
Top Bottom