Huwa unakuwaje baada ya kuuza mechi..


Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
393
Likes
266
Points
80
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
393 266 80
Ndugu zangu wa JF najua wengi wetu sio wageni kwenye kuuza mechi.

Naposema kuuza mechi namaanisha umeenda kusex na mtu wako na hukutumia zana(kavu)

Mara nyingi huwa ni kwa kukusudia ila muda mwingine unakuza zana hazipo ila ungekuwa nazo ungetumia.

Vituko watu wanafanya baada ya kuuza mechi ni shida,kuna mtu anawahi kuosha mashine fasta akiamini mdudu yuko bado nje hajazama ndani

siku izi kuna dawa zinaitwa PEP kama sikosei unameza ndani ya masaa 72 ila mara nyingi hutumiwa na waliobakwa.

Nimalizie kwa kusema nimeuza mechi nyingi sana ila siku izi nimeacha.Huwa nikiuza mechi namchukua manzi akapime kama yuko fresh maisha yanaendelea.

Ukiuza mechi huwa unachukua tahadhari yoyote?
Kuna wadau hawaamini uwepo wa VVU ila apa nimeongelea tahadhari ya magonjwa yote.
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,205
Likes
1,418
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,205 1,418 280
Huwa nasema kuumba mechi bila shin guard ni tamu hivi!!!!

Please, play broos
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,632
Likes
1,934
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,632 1,934 280
Naona wenge la kuuza mechi kwa kibonde linakusumbua. Subiri muda upite ukapime ngoma uanze ARV
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,528
Likes
1,127
Points
280
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,528 1,127 280
Ndugu zangu wa JF najua wengi wetu sio wageni kwenye kuuza mechi.

Naposema kuuza mechi namaanisha umeenda kusex na mtu wako na hukutumia zana(kavu)

Mara nyingi huwa ni kwa kukusudia ila muda mwingine unakuza zana hazipo ila ungekuwa nazo ungetumia.

Vituko watu wanafanya baada ya kuuza mechi ni shida,kuna mtu anawahi kuosha mashine fasta akiamini mdudu yuko bado nje hajazama ndani

siku izi kuna dawa zinaitwa PEP kama sikosei unameza ndani ya masaa 72 ila mara nyingi hutumiwa na waliobakwa.

Nimalizie kwa kusema nimeuza mechi nyingi sana ila siku izi nimeacha.Huwa nikiuza mechi namchukua manzi akapime kama yuko fresh maisha yanaendelea.

Ukiuza mechi huwa unachukua tahadhari yoyote?
Kuna wadau hawaamini uwepo wa VVU ila apa nimeongelea tahadhari ya magonjwa yote.
umenichekesha hapo kwenye kuosha dudu baada ya ku do Mana ishawahi nitokea nikakimbia moja kwa moja kutaka kupewa doze ya pep , sirudiii ng'ooo kusell mechi
 
bogosho

bogosho

Senior Member
Joined
Jan 5, 2018
Messages
113
Likes
197
Points
60
bogosho

bogosho

Senior Member
Joined Jan 5, 2018
113 197 60
mwaka 2015 karibu na uchaguzi hio nliuzaga mechi kwa changu mmoja kinondoni nilikua maji kinoma afu nilifumua rinda nilijuta io siku hata mate sikupaka nilikaa miez 5 sijagusa mwanamke nilienda kupima kihospitali chochoroni uko sinza ili majibu yatoke negative nlikua na mawazo ya kipuuzi sana ila nilipima mara 3 sehem tofauti niko Safi kabisa Big Negative

ukimwi sometimes naona kama upo sometimes kama haupo ivi ila saiv navaa ndom kama zote
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185