Huwa na-enjoy sana mapenzi ya namna hii!

Huwa na-enjoy sana mapenzi ya namna hii!

Mnyiramba

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2022
Posts
1,207
Reaction score
3,300
Huwa nafurahia sana mapenzi yaani unakutana na mwanamke anajifanya anakupenda kumbe anataka kukupiga tukio, kisha na wewe unajifanya umekolea ili na wewe umpige tukio yaani inakuwa full burudani no stress!

Yaani inakuwa tu kama kibao cha mail unaangalia zimebaki kama ngapi kisha unaendelea na safari yako!

Akisema i love you na wewe kama kawaida full kujibebisha na kumuahidi utamfanyia miamala kibao lkn utekelezaji unakuwa 0,akisema tuachane unajifanya kuomba sana msiachane kumbe unamchora tu [emoji28]

Akichelewa kujibu sms yako na wewe unamjibu baada ya siku 4 yaani no stress [emoji41]!

Akikuuliza baby unanipenda kweli unamjibu tena saaana![emoji28]

N:B hakikisha unakwepa kila aina ya tozo za hapa na pale!
 
Mbali na kukwepa vijembe, ukiingia king kwa kijembe hata kimoja ndio basi tena kwisha habari yako 😄😄😂 unafanyika mtumwa wake
 
mbali na kukwepa vijembe, ukiingia king kwa kijembe hata kimoja ndio basi tena kwisha habari yako [emoji1][emoji1][emoji23] unafanyika mtumwa wake

[emoji23]Hapana mkuu yaani akili ikitawala kwenye mapenzi una enjoy sana mapenzi
 
Kama haya mahusiano yangu naona ni kuchorana tu. 🤣 Uzuri demu haombi miamala. Nishamwambia mimi sina malengo na wewe labda tukulane tu, nilijua nikisema hiyo kauli labda atanikimbia lakini still ndo kwanza kakolea.😎 Acha nijilie vinono.
 
Kama haya mahusiano yangu naona ni kuchorana tu. [emoji1787] Uzuri demu haombi miamala. Nishamwambia mimi sina malengo na wewe labda tukulane tu, nilijua nikisema hiyo kauli labda atanikimbia lakini still ndo kwanza kakolea.[emoji41] Acha nijilie vinono.

[emoji28]ila epuka sana tozo kwa namna yeyote ile [emoji28]
 
Tatizo linakuja pale kwenye kuviziana mmoja ana fall kweli na mara nyingi huwa ni sisi wanaume tukinogewa na papuchi tu na mafeelings yanaanza, wivu juu na ndio mwanzo wa mateso.

Ila kwa dunia ya leo ndio mahusiano yalivyo. Mpaka kwenye ndoa watu wanaishi kwa maigizo.
 
Tatizo linakuja pale kwenye kuviziana mmoja ana fall kweli na mara nyingi huwa ni sisi wanaume tukinogewa na papuchi tu na mafeelings yanaanza, wivu juu na ndio mwanzo wa mateso.

Ila kwa dunia ya leo ndio mahusiano yalivyo. Mpaka kwenye ndoa watu wanaishi kwa maigizo.

Mkuu kwa akili ya kawaida sidhani kama unaweza ku fall in love na mwanamke ambaye unajua kabisa anakuigizia bongo movie na anagongwa na mwamba mwingine lkn anakuigizia upo peke yako na wakati wewe unajua mchezo mzima
 
Mleta mada na wote mliocomment hapa mna umri gani?
IMG_20210522_172457.jpg
 
Back
Top Bottom