Huu wivu wa hubby huu

Huu wivu wa hubby huu

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
Kuna dada tulielewana sana tukiwa chuo, alikuwa yule wa kazi na bata pamoja. Baada ya shule tuliendelea kuwasiliana. Kubadilisha na picha za matukio nk.

Juzi amekuja mjini hapa kwa shughuli za familia. Tulipanga lazima tuonane. Baada ya kazi nilimtext hubby kwanza nikamueleza kuwa shost yuko mjini na tuta chill kidogo kabla kurudi nyumbani. Alisema poa.
Tulikutana na shost, nyama na drinks tuliagana. Nimerudi home hubby anauliza shost wa kike au wa kiume? Khaa nilianza kumfahamisha, hapo hawajainana lakini wanajuana.

Nilimuomba huruma, kumbe muda wote alikuwa anaumia!
 
Kuna dada tulielewana sana tukiwa chuo, alikuwa yule wa kazi na bata pamoja. Baada ya shule tuliendelea kuwasiliana. Kubadilisha na picha za matukio nk.

Juzi amekuja mjini hapa kwa shughuli za familia. Tulipanga lazima tuonane. Baada ya kazi nilimtext hubby kwanza nikamueleza kuwa shost yuko mjini na tuta chill kidogo kabla kurudi nyumbani. Alisema poa.
Tulikutana na shost, nyama na drinks tuliagana. Nimerudi home hubby anauliza shost wa kike au wa kiume? Khaa nilianza kumfahamisha, hapo hawajainana lakini wanajuana.

Nilimuomba huruma, kumbe muda wote alikuwa anaumia!
Umeamua kunidhalilisha? Mi nilijua tushayamaliza. Dah!
 
Asprini na skay eclat msinifanye nicheke mpaka niji.....e nyie we haya. Najua skay ni mdogo kwangu ila Aspirin sijui. By the way wivu ni dalili nzuri ya kupendwa. Usipoonewa wivu ujue wewe ni kiti cha pembeni.
 
Asprini na skay eclat msinifanye nicheke mpaka niji.....e nyie we haya. Najua skay ni mdogo kwangu ila Aspirin sijui. By the way wivu ni dalili nzuri ya kupendwa. Usipoonewa wivu ujue wewe ni kiti cha pembeni.
Kumbe niliposema ninakutana na shost kijasho kilimtoka!
 
Kuna dada tulielewana sana tukiwa chuo, alikuwa yule wa kazi na bata pamoja. Baada ya shule tuliendelea kuwasiliana. Kubadilisha na picha za matukio nk.

Juzi amekuja mjini hapa kwa shughuli za familia. Tulipanga lazima tuonane. Baada ya kazi nilimtext hubby kwanza nikamueleza kuwa shost yuko mjini na tuta chill kidogo kabla kurudi nyumbani. Alisema poa.
Tulikutana na shost, nyama na drinks tuliagana. Nimerudi home hubby anauliza shost wa kike au wa kiume? Khaa nilianza kumfahamisha, hapo hawajainana lakini wanajuana.

Nilimuomba huruma, kumbe muda wote alikuwa anaumia!
Bila wivu atajuaje kama kweli nampenda oohh mimi enzi hizo Vijana Jazz.

Abiria chunga mzigo wako. Majina yanaseviwa Halima kumbe Hamisi inawezekana shosti akawa kidume watu wameharibikiwa now days
 
Asprini na skay eclat msinifanye nicheke mpaka niji.....e nyie we haya. Najua skay ni mdogo kwangu ila Aspirin sijui. By the way wivu ni dalili nzuri ya kupendwa. Usipoonewa wivu ujue wewe ni kiti cha pembeni.
Mimi ni babu yako
 
Bila wivu atajuaje kama kweli nampenda oohh mimi enzi hizo Vijana Jazz.

Abiria chunga mzigo wako. Majina yanaseviwa Halima kumbe Hamisi inawezekana shosti akawa kidume watu wameharibikiwa now days
Nishabadilisha oil kwenye li Toyota Stout...
 
Inaitwa "abiria chunga mzigo wako"...haina ubishi, lelema wala masihara...
 
Kuna dada tulielewana sana tukiwa chuo, alikuwa yule wa kazi na bata pamoja. Baada ya shule tuliendelea kuwasiliana. Kubadilisha na picha za matukio nk.

Juzi amekuja mjini hapa kwa shughuli za familia. Tulipanga lazima tuonane. Baada ya kazi nilimtext hubby kwanza nikamueleza kuwa shost yuko mjini na tuta chill kidogo kabla kurudi nyumbani. Alisema poa.
Tulikutana na shost, nyama na drinks tuliagana. Nimerudi home hubby anauliza shost wa kike au wa kiume? Khaa nilianza kumfahamisha, hapo hawajainana lakini wanajuana.

Nilimuomba huruma, kumbe muda wote alikuwa anaumia!
Mtu chake, na wewe wakati uko na shost wako ungempigia jamaa aongee nae haswa kwa video call na aone mazingira mliyopo
 
Mama kwa uzoefu wako na wewe hili umehisi utushirikishe.!? Anyway hongera kwa kupata ' hubby'...

Msimu wenyewe huu bila 'hubby'!!!!

😂😂😂😂😂
 
Kuna dada tulielewana sana tukiwa chuo, alikuwa yule wa kazi na bata pamoja. Baada ya shule tuliendelea kuwasiliana. Kubadilisha na picha za matukio nk.

Juzi amekuja mjini hapa kwa shughuli za familia. Tulipanga lazima tuonane. Baada ya kazi nilimtext hubby kwanza nikamueleza kuwa shost yuko mjini na tuta chill kidogo kabla kurudi nyumbani. Alisema poa.
Tulikutana na shost, nyama na drinks tuliagana. Nimerudi home hubby anauliza shost wa kike au wa kiume? Khaa nilianza kumfahamisha, hapo hawajainana lakini wanajuana.

Nilimuomba huruma, kumbe muda wote alikuwa anaumia!
Siku hizi umekua na makosa mengi sana ya kiuandishi,nadhani umepunguza umakini baada ya kubase sana na kushabikia siasa,😀
jaribu kua unazisoma thd/comment zako kabla hujaziposti,

Nikirudi kwenye mada,inaonekana huyo hubby wako hakuamini! au alitaka tu kukufurahisha na kukuonyesha kua anakupenda na kukujali.
 
Aseeeh watu wana wivu kama nyegere.

Ila kuchapiwa kuna uma...nyie wanawake hamjui tu.
 
Back
Top Bottom