Huu ****** wa Masoud Kipanya Leo Nimeukubali

Huu ****** wa Masoud Kipanya Leo Nimeukubali

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Kweli ya leo Masoud huu ****** wako kaka nimeukubali! Kaza buti baba mwendo mdundo!
 

Attachments

  • Upuuzi wa Masoud Kipanya.jpg
    Upuuzi wa Masoud Kipanya.jpg
    1.7 MB · Views: 1,893
huu ni ukweli mtupu kwa mzazi mwenye akili hata mimi najali zaidi future ya watoto kuliko maisha yangu ya sasa
 
Ni Ujumbe mzito kwa Watanzania tunaoibiwa Rasilimali na Mafisadi wa CCM
 
Fyucha hadi utuibie? au fycha inapatikana kwa kuiba tu? Elimu na NENO la MUNGU ndio future ya kuwapa watoto
 
Kwa hili tuanstahili kuitwa " kaza roho country"
 
you have missed the point GREAT THINKER!!!!!

it doesn't show/written anywhere that man was stealing money!. i know your judgement was based on green shirt with yellow stripes. Halafu hata sentensi yangu pia ni debetable kama alivyo Narubongo
 
it doesn't show/written anywhere that man was stealing money!. i know your judgement was based on green shirt with yellow stripes. Halafu hata sentensi yangu pia ni debetable kama alivyo Narubongo

Kuna tofauti ya watoto na wajukuu! hapo ndo ulipoingilia chaka na wala sio huo uyanga ulioungangania
 
Watamnywesha sumu huyu panya afe nyie subirini
 
huu ni ukweli mtupu kwa mzazi mwenye akili hata mimi najali zaidi future ya watoto kuliko maisha yangu ya sasa
Bora wewe unayejali future ya watoto, sasa mwenzako huyo mwenye shati la kijani anajali future ya wajukuu kabisa, ina maana watoto keshamalizana nao akaanza wajukuu. Kwa vyovyote vile katuni inawasilisha wazo la ku-mis use resources, manake hata huzihitaji still you steal them!
 
Kuna tofauti ya watoto na wajukuu! hapo ndo ulipoingilia chaka na wala sio huo uyanga ulioungangania

mwanaume huwa hazeeki mfumo wa uzazi, mzee wa miaka 80+ anaoa mtoto wa miaka 18 na anamzalisha. kwahiyo swala la mtoto - mjukuu kwa mwanaume ni pana sana na njia pekee ya kuondoa utata ni kutumia neno watoto maana wanao wanaweza kufunga uzazi lkn wewe bado unaendelea unazalisha (plan zangu hizi). Hii ni tofauti na mwanamke ambaye ana limit ya kuzaa btn 35-40's. Ni vizuri zaidi kutumia concept yako kwa mwanamke.

halafu kwa kabila letu sisi huwa hatuna neno wajukuu
 
Back
Top Bottom