Huu UDHAIFU tusiuchulie Kiwepesi.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu UDHAIFU tusiuchulie Kiwepesi....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Borat69, Jun 23, 2012.

  1. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    ​Siku hizi kila kukicha tunasikia viongozi wa Jamuhuri wakiwa wanatuhumiwa kuhusika na mambo machafu yanayopotosha maadili ya tamaduni na heshima zetu Watanzania.
    Mimi binafsi nafikiri umefika wakati wa kuwawajibisha hawa jamaa.
    Inapofikia kiongozi kufumaniwa na KAHABA au MKE wa mtu hii nafikiri ni hatari kwa jamii yetu.
    Viongozi ni kioo cha jamii...sasa hapa hawa maNINJA wanatufundisha nini wapiga KURA?

    Inaonekana imekuwa Jambo la kawaida sana siku hizi kwa hawa Viongozi watu kufanya madudu hadharani,halafu wanategemea kuheshimiwa! Heshima itatoka wapi kwa matendo yenu katika Jamii!!???
    Miaka ya uongozi wa Mwalimu(R.I.P) kulikuwa hakuna upuuzi kama huu. Unakutana na Mh. Waziri kwenye ukumbi wa taarabu saa nane za usiku!!! Halafu kesho yake anataka heshima..itatokea wapi!!???

    Leo hii mtu anatumia neno DHAIFU mnaona mmetukanwa!!! Kwa sababu ya madudu na utovu wa Nidhamu wenu nyinyi Viongozi. Watanzania walio wengi TUMECHOKAAAAAAAA.

    Imefikia wakati wa Viongozi wenye utovu wa NIDHAMU kuwajibika. Mbona zamani mwanafunzi alipokuwa mtovu wa Nidhamu shule alisimamishwa shule au kufukuzwa kabisa!!??? Iweje Leo hii hawa Viongozi wa nchi watupeleke KIHUNI hivi!!????
    Kwa yoyote inayomhusu...Tafakari.
     
Loading...